Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาของเก่ามาโชว์ ขำๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาของเก่ามาโชว์ ขำๆ ครับ

ไม่มีอะไรบรรยายครับ ตามรูป

ต่อครับ

ใครรุ่นราวคราวเดียวก็เอามาโชว์ระลึกความหลังครั้งยังแรงกันได้นะครับ เห้อ เมื่อไรจะได้ซื้อใหม่มั่งว๊า

Comment

วันนี้เป็นวันที่ GF6600GT ตัวโบราณของผมลาก core ไปยาวที่สุด หยุดที่ 570 ครับ

อ่าว ลืมลงรูป 06 ได้แค่ 2233 กระตุกตลอดการทดสอบ 555 ที่ 1024*768 ครับ ลบทั้งโปรแกรม ทั้งภาพที่เซฟคะแนนไว้แย้วง่ะ เง้อ
      Last edited by dogdog; 20 May 2007, 01:02:27.

Comment

งั้นเดี๋ยวผมมาระลึกความหลังด้วยคนครับ
        939 never die

Comment

โอ้ยแรง

Comment

เป็น Athlon64 3200+ 939 @2400 MHz แรมบ้านๆ ไม่ทดครับ
            พอดี VGA Onboard ครับ ตู้ปลาได้น้อยไปนิดนึง

Comment

ขนาดแรมบ้านๆ ยังเล่นไม่ทดเลยนะครับ ของผมบ้านๆแต่แพง ยังต้องทดเลย ไม่งั้นเอ๋อตลอด

Comment

Originally posted by dogdog View Post
                ขนาดแรมบ้านๆ ยังเล่นไม่ทดเลยนะครับ ของผมบ้านๆแต่แพง ยังต้องทดเลย ไม่งั้นเอ๋อตลอด
                แบบลูกทุ่งครับ เพียวๆ ไม่ผสม
                เคยทดแล้วเหมือนกัน มันไม่แรงแล้วก็ไม่เสถียร ก็เลยเล่นแบบ ลูกทุ่งๆ
                ถ้าใช้ DDR500 ดันได้มากกว่านี้อีกครับ

Comment

มาแบบเก่าๆ

Comment

มั่ง

Comment

555+
                      939 ยังแรงอยู่เลย
                      ได้แรมดีๆ ก็วิ่งกระฉูดแล้ว

Comment

Working...
                      X