Announcement

Collapse
No announcement yet.

7600gt agp ร้อนที่ 76 องศา ช่วยแก้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7600gt agp ร้อนที่ 76 องศา ช่วยแก้หน่อยครับ

เมื่อวานยังประมาณ 50+- องศา ครับ
    พอเปิดวันนี้ ขึ้นมา 76 องศา เป็นเพราะอะไรครับ
    ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับรอคำตอบอยู่
    ปล.ไม่ได้ O/C VGA นะครับ

เอามือจับดูก่อน นะครับ ว่าร้อน ขดานจับไม่ได้เลยป้าว
    7600 ตัวผมไม่รู้ ว่าเป็นซิ้งพัดลมป้าว ถ้าพัดลม ก็เชคดูว่ามัน หมุนป้าว
    เอาแค่นี้ก่อนนะ

Comment

บางทีมันร้อน ต้องทำแบบนี้ช่วย

Comment

เกือบแล้วครับ
        พัดลม VGA หยุด
        มันเป็นเพราะอะไรครับหรือว่า
        ไฟ psu ไม่พอครับ

Comment

ไม่น่าเกี่ยวกับ PSU นะเชคสายไฟพัดลมก่อนนะ ไม่หาย
          ส่งเครมด่วน

Comment

ไม่สายหลวม พัดลมอาจจะเสียก็ได้ครับ อาจจะต้องหมั่นสังเกตุหน่อย

Comment

สายพัดลมอาจหลวม เป็นไปได้

Comment

และประกันของ XFX ที่ไหนครับ
                มีสติกเกอร์ ของ ARC ด้วยครับ
                จะเอาไปเคลมแล้วเค้าจะเปลี่ยนให้เลยป่าวครับ
                พอดีไม่เคยเคลม

Comment

ซื้อที่ไหน เอาไป เครมที่นั้นครับเดียวร้านเค้าจัดการให้เอง -*-
                  เคยเห็นที่ IT CITY หลักสี่มีร้าน XFX ใหญ่ๆๆ เลย ไม่รู้ว่าเอาไปเครม ที่นั้นได้ป้าว ลองๆๆๆ ดู

Comment

XFX สำนักงานใหญ่อยู่หลักสี่เลยครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                      ซื้อที่ไหน เอาไป เครมที่นั้นครับเดียวร้านเค้าจัดการให้เอง -*-
                      เคยเห็นที่ IT CITY หลักสี่มีร้าน XFX ใหญ่ๆๆ เลย ไม่รู้ว่าเอาไปเครม ที่นั้นได้ป้าว ลองๆๆๆ ดู
                      Sorryครับ ถ้าเป็น ไอทีแสควหลักสี่ ปิดไปแล้วครับ ไม่มีคนซื้อเลยเจ้งเลย

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        XFX สำนักงานใหญ่อยู่หลักสี่เลยครับ
                        ปิดแล้วครับ

Comment

กำ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=59691

Comment

เจ๊งไป

Comment

Working...
                              X