Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้ใช้ Biostar TF. 965PT แสดงตัวหน่อย....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้ใช้ Biostar TF. 965PT แสดงตัวหน่อย....

คือผมรออัพ จาก 478 ไป 775 ครับ
    ไปได้ Biostar TF. 965PT มา รอ CPU อย่างเดียว
    หากมีปัญหาจะได้ขอคำปรึกษากับเพื่อนๆได้ครับ

เชิญท่านแสดงตัว พร้อมบอก STSTEM เราจะได้มีกลุ่มของเราเอง ไว้แลกเปลี่ยนความรู้

CPU....... เอาไรดีครับ ราคาประหยัด รอเดือนหน้าดีก่ามีของใหม่ออกอีก
    Biostar TF. 965PT
    winfast 6600gt exteem
    simmtronics 1G*2
    wt 3200ks
    enermax 350w

เอ อุดมสุข
    ohho108@hotmail.com
    Last edited by จอมยุทธ; 20 May 2007, 13:37:51.

E6320 ก็ดีครับ

Comment

รุ่นนี้ ต้องใช้กับ E6300

เนียนครับ 500*7

*แรมต้องวิ่ง 1000 ได้

Comment

ของแรงมาอีกแล้ว ได้แก๊ง 500 เพิ่มอีกแล้วนะครับท่านเรือ

Comment

ผมยังไม่รู้เลย ว่าต้องทำยังไง
          วันนี้ไปรับของ พวกเล่นเอา X6800 มาเทสเลย อิจฉา....

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
          ใช้ 3.2E / p4c800 del. เคยลองดันไปแค่ 233ครั้งเดียวเอง แล้วก็ใช้ค่าเดิมตลอด
          คงต้องขอความรู้จากทุกท่านแล้วครับ.....

Comment

biostar ผมก้ใช้นา แต่ ถ้าแรมไม่เทพจริง ดันไป 500ยากครับเพราะ ไฟแรมได้แค่ 2.11 เองงะ ต้องmodเมนบอดเอา

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
              biostar ผมก้ใช้นา แต่ ถ้าแรมไม่เทพจริง ดันไป 500ยากครับเพราะ ไฟแรมได้แค่ 2.11 เองงะ ต้องmodเมนบอดเอา

rev แรกๆ มันมี jumperไฟแรม มะใช่เหรอคับ

Comment

ได้ CPU มาแล้วววว E2140 แบบว่างบเหลือน้อย...อิอิ

ตอนนี้รอว่างๆจะวิ่งไปเอาแรมที่พี่แอดไวค์ 55

เพิ่งจะนึกได้อะ ว่าCPU ออกมาหลัง MB แล้วมันจะรับกันได้ป่าวหว่า ใจเร็วไปนิสนึง หุหุ
                ใครเอาตัวนี้มาใช้แล้วรบกวนบอกหน่อยดิ....ว่าเป็นไง

Comment

ผมใช้อยู่กับ P5B DL ก็ใช้ได้เลยนะครับ

แฟลชไบออสให้บอร์ดมันรู้จักซีพียูก็ได้แล้วครับ

E2140 มันก็สถาปัตยกรรมเดียวกันกะ E6XXX นั่นหล่ะ แต่ว่ามันลากไม่ค่อยไป

ความเร็วเดิมมันช้ามาก เอามาเล่นก็ลากนิดนะครับมันจะได้แรงๆ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                    rev แรกๆ มันมี jumperไฟแรม มะใช่เหรอคับ
                    มันมีจัมป์แต่ก้ต้องต่อ VR ปรับค่าRได้เพิ่มเข้าไปแบบที่ vmodtech เขาทำนั่นแหละครับ ไม่งั้นเซตจัมป์ไปก้ได้แค่ 2.16

http://www.vmodtech.com/modules.php?...r=asc&start=30

Comment

Working...
                    X