Announcement

Collapse
No announcement yet.

S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl

ใครเล่นแล้วบางอะคับ อยากจะถามว่าไอ้วิธีเดินของมันอะคับ แก้ได้ไหม คือว่า มันจะเดิน โยกซ้าย โยกขวา อะคับ เล่นๆไปแล้วจะ อวก ไม่ทราบว่ามันจะแก้ได้ไหมคับ รบกวนช่วยตอบทีนะคับ

หายาอม ลูกอมมาอมครับ หายยย

Comment

เหมือนกันเลยครับ

Comment

เขาทำมางั้น เพื่อให้สมจริงงัย เดินนะครับ ไม่ได้นั่งวีลแชร์
        แก้ไม่ได้หรอก เล่นไปเรื่อย เด๋วก้อชินเองนะ อุอุ
        Last edited by ECHO; 20 May 2007, 08:44:22.

Comment

อิอิ..ชินแล้วครับ...เล่นได้สบายมาก.......ปัญหานี้บางทีมันเกิดเฉพาะบุคคลนะ

Comment

เขาทำมาสมจริงดีครับ ดีกว่าเดินแข็งทื่อ

Comment

ว้า..................สงใสต้องหายาแก้ เมารถมา กินซะล่ะ

Comment

อาการนี้เกิดเฉพาะคนมีอายุครับ

Comment

Working...
                X