Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 D935 กับ E2140

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 D935 กับ E2140

2 ตัวนี้ตัวไหนหน้าใช้กว่ากันครับ เอามาใช้ธรรมดาๆ นะครับไม่ได้ OC แต่อย่างใดเอามาใช้งานเขียนแบบ Autocad แล้วก็งานสำนักงานทั่วไป แล้ว MB Asrock 4CoreDual - VSTA กับ ASUS P5L-MX ตัวไหน Work กว่ากันครับผม

E2140 ดีกว่าครับ

Comment

แล้วตอนนี้ E2140 ราคาเท่าไรครับ แล้วหาซื้อจากไหนได้บ้าง พอดีอยู่ ตจว. ที่ Advice ก็ไม่มี

Comment

-*-ผมก็บอกแล้ว Intel ตอนนี้น่าล่นสุด

Comment

สู้ตายคร๊าบบบบบ!!!! สู้เพื่อแม่ยก
          เทสๆ ขอแก้หน่อย เนื่องจากเปลี่ยนลายเซ็น หนีแม่ยก!
          แหง่ว ลืมเอาขึ้น เอาใหม่ๆ = =
          Last edited by Poomsan; 20 May 2007, 09:13:14.

Comment

E2140 ก็คุ้มค่าแทบทุกงานล่ะฮะ
            ผมแทบจะลืม P4 กับ PD ไปแล้วด้วยซ้ำ

Comment

Originally posted by crocodile View Post
              แล้วตอนนี้ E2140 ราคาเท่าไรครับ แล้วหาซื้อจากไหนได้บ้าง พอดีอยู่ ตจว. ที่ Advice ก็ไม่มี
              เมื่อวานเห็นราคาที่ร้า JIB ประมาณ 32xx ครับ
              แต่ไม่รู้มีของเปล่า ไม่ได้ถามมา

Comment

ผมว่า PD935 น่าจะสูสีกับ E2140 นะ
                ดูจากผลทดสอบที่ http://www.overclockzone.com/spin9/r...60/index5.html
                แต่จะเป็น PD925 ที่เอามาทดสอบเลยแพ้ไป แต่ถ้าเป็น PD935 หรือ PD945 น่าจะสูสีกัน

Comment

E2140 เอามา OC PD @4.0 ก็ไม่ได้กินหรอกครับ

Comment

Originally posted by Apest View Post
                    E2140 เอามา OC PD @4.0 ก็ไม่ได้กินหรอกครับ
                    ผมต่อให้ @4.5 เลยครับ อิอิ

Comment

ซื้อ E2140 ดีแล้วล่ะครับ เอาใหม่ไว้ก่อน จริงๆ ACAD ใช้ต่ำกว่านี้ก็ได้

Comment

http://www.thanni.com/ ดูราคาเลยครับ
                        ส่วนข้อมูล e2140 ผมไม่รู้

Comment

e2140 สอยมาแว้ววว...

Comment

อย่าลืมว่าได้ เย็น คล๊อกกระจาย

Comment

e2140 อีกเสียงครับ รับรองไม่ผิดหวัง

Comment

Working...
                              X