Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คหน่อยคับ

มีงบอยู่ 40k บวกลบได้นิดหน่อย
    จะเอามาใช้งานทั่วๆไปคับ ไม่ได้เน้นเล่นเกมหรืออะไร
    อยากได้แรมกับฮาดดิสเยอะๆหน่อย
    อ๋อ แล้วเรื่องแบตด้วยครับ ขอที่ใช้ได้นานๆหน่อย
    (ทนๆหน่อยก็ดีนะ ขอมากไปไหม )
    ขอบคุณมากคร้าบ

ของ Vaio ดิ

Comment

มันปรับแต่งค่อนข้างยากอะ
      เคยลองใช้อยู่เหมือนกัน อยากได้พวก acer hp หรือไรพวกนี้

Comment

ขอมากไปคับ หมั่นไส้เจ้าของกระทู้

ลองมองพวก Asus สิครับ งบประมานนี้

Comment

40k ++++++ เยอะหน่อยได้นี่

เล่น mac ไปเลยครับถ้าไม่ได้เล่นเกมส์ไร และแบตนานนาน

สรุป มันน่าใช้ดีครับ

Comment

แนะนำ vaio ตัวนี้ ไม่รุ้ว่ามีจริงป่าว คลิกไปดูแล้วกัน

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=60992

Comment

Working...
            X