Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำ เเรม ddr หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำ เเรม ddr หน่อยครับ

ผมจะเอามาใส่กับ a64 3000+ กับ a8n-e ครับ เอา512*2 นะครับ ราคาไม่ต้องเเพงมากเเต่ขอให้ลากได้ดีๆหน่อยครับ

ROX ชิพ Hynix พอได้ 512x2 สเปคเดียวกับผมเลย อิอิ ไม่แพงครับ

ถ้าแพงหน่อยก็ XMS ครับ

ทดแรมช่วย น่าจะมี 2.4-2.5 นะครับ เป็นที่ได้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ROX ชิพ Hynix พอได้ 512x2 สเปคเดียวกับผมเลย อิอิ ไม่แพงครับ

ทดแรมช่วย น่าจะมี 2.4-2.5 นะครับ เป็นที่ได้
      ราคาประมารเท่าไหร่ครับ ทั้งสองตัวเลย เเล้ว ROX ชิพ Hynix กับ XMS มันต่างกันมากหรือป่าวครับต่างกันยังไงครับอธิบายที ขอบคุณมากครับ คุณ วิกร

Comment

DDR1 1350/แถว(512) โดยประมาณครับ
        ทุกยี้ห้อ

ถ้าเป็น XMS แพงหว่าหน่อย ครับ ราคาไม่แน่ใจ น่าจะ 1 กลางๆ-ปลายๆ/แถวครับ

Comment

ต้องเอา Kington Hyper สักคู่นึง คุ้ม ลากไปไหนก็ไป
          Last edited by Drunk; 21 May 2007, 19:32:55.

Comment

ต้องเอา Kington Hyper สักคู่นึง คุ้ม ลากไปไหนก็ไป

เเต่ราคามันทำให้เงินลากไมไหวดิครับ่

Comment

Originally posted by wikorn View Post

เเรมทั้ง2ตัวนี้ยังหาซื้อได้อยู่หรือเปล่าครับทั้ง ROX ชิพ Hynix กับ xms อะครับ เเล้วซื้อได้ร้านไหนบ้างถ้าหาซื้อได้

Comment

Working...
              X