Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรใุ้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรใุ้บ้าง

ตอนนี้ผมใช้ m/b=asrock P4vm800 ,cpu=celeron 2.53ghz ,ram=512m มาอ่านบอดท์นี้แล้วน่าสนใจมาก เลยอยากถามว่า com ผม spac นี้ oc ได้มั๊ย เพราะยังอ่อนหัดครับ

ไม่ work ด้วยประการทั้งปวง

Comment

ไปได้งับ...แต่คงไปได้ไม่ไกลเท่าไร
      แต่ลองดูก็ได้งับ

Comment

P4VM800 คู่กับ 2.53 ไปได้ประมาณ 3.0 นะ

เคยใช้มาก่อน

Comment

อย่าทรมาณมันเลย ....

Comment

เพิ่มแรมหน่อย อัดไฟอีกนิส ใช้ได้เลยคับ

Comment

คงไม่เกิน 3 กิกอ่ะครับ

Comment

ของผม E4300+DS3 Rev3.3+DDRII 677 1G*2 OC ได้ไหม ผมใช้PSU ที่มากับเคส เป็นแบบ20 pin แต่ บอร์ดเป็นแบบ 24 pin เป็นอะไรไหมครับ

Comment

ของผม E4300+DS3 Rev3.3+DDRII 677 1G*2 OC ได้ไหม ผมใช้PSU ที่มากับเคส เป็นแบบ20 pin แต่ บอร์ดเป็นแบบ 24 pin เป็นอะไรไหมครับ

OC ได้ ส่วน psu ก็เสียบเหลือรูไว้ทางขวา 4 รู เสียบไป 20 ก็ใช้ได้

แต่ทำไมไม่ตั้งกระทู้เอง

Comment

Working...
                  X