Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อคับ 7600gs ddr3 galaxy มีเสียงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อคับ 7600gs ddr3 galaxy มีเสียงคับ

ซื้อ 7600gs ddr3 600/1400 galaxy มาคับ
    มาใส่กับ picx 4x (ขอย้ำว่า 4x นะคับ mainboard asrock รุ่นนี้มันมีให้แค่นั้น)

คำถามมีดังนี้คับ รบกวนผู้รู้ตอบให้หน่อยคับ
    1. ตัวพัดลมมันมีเสียงอ่ะคับ เสียงเหมือนน้ำไหล แต่ไม่ดังมาก
    อุณหภูมิ 46-53 คับ อย่างนี้ปกติไหมคับ

2. ใส่กับ mainboard 4x มันทำคะแนนอยุ่ประมาณ 5500 (3dmark ver2005)
    นี่ปกติไหมคับ มันมีความจำเป็นต้องเปลี่ยนเป็น board 16x ไหมคับหมายถึง
    คะแนนมันจะมากกว่านี้มากไหม คุ้มกับเงินที่เอาไปเปลี่ยน board หรือเปล่าคับ

ขอบคุณล่วงหน้าในน้ำใจมากๆคับ

1.อุหภูมิปกติครับ แต่มีเสียง รีบเอาไปเครมเลยครับ
    2.เล่นเกมส์แล้วกระตุกรึเปล่าครับ ถ้าไม่ก็ทำใจไม่เห็นก็ดีครับ แต่ถ้าไม่สบายใจที่วิ่งไม่เต็มก็เปลี่ยนโลดครับ

Comment

อืม

Comment

ไปเครมเต๊อะ

Comment

Working...
        X