Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เรื่องWindowครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เรื่องWindowครับ

คือผมลงวินโดว์XPใหม่ format แบบช้าแล้ว พอลงเสร็จแล้วล็อกอินได้แล้ว
    พอลงไดร์เวอร์เสร็จ รีเครื่องใหม่ปรากฏว่าเครื่องค้างตรงหน้า Bootscreen
    ทิ้งไว้นานๆแล้วก็ยังอยู่ที่เดิมอ่ะครับ ผมควรทำยังไงดีครับ

ลงใหม่อีกรอบครับ

Comment

หาแผ่นที่ สะอาดๆๆๆๆ หน่อย

Comment

เข้าเซฟโหมดแล้วเอาไดรเวอร์ที่ลงออก แล้วล็อกอินดูอีกทีครับ

Comment

คือลองลงใหม่อีกหลายรอบแล้ว ยังอาการเดิมอยู่เลยครับ ไม่ยอมหายเลยครับ
          ผมควรทำยังไงดีครับ

Comment

เป็นที่แผ่นหรือป่าวครับ ลองเอา Xp ver อื่นลงดูก่อนสิครับ

Comment

ลงได้แล้วครับ ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
              X