Announcement

Collapse
No announcement yet.

StarCraft 2 ใกล้จะออกแล้ว ใช้ Spec ไหนถึงจะพอหว่า?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต้องลอง Rise of Legend ของ Microsoft ครับ

แล้วจะรู้ว่า เกมยืดเป็นยังไง ....

เพราะทรัพยากรไม่มีวันหมด

ถ้าปล่อยให้เกมนานเกิน 45 นาที ตีกันยังไงก็ไม่ตายซะที

Comment

ไปลอง สุดทีน คอมมานเดร์อก่อน ครับ แล้ว+ สเปค จากเดิมของท่านไปอีก ตามสมควรแค่นั้นแหละ

Comment

แนะนำลองหา replays ของพวกที่เค้าเล่นกันที่ เกาหลี ครับแล้วจะรู้ว่ามันหนุกยังไง

ลอง search Slayer_'BoxeR' ดูครับ สุดยอด

Comment

อยากเล่น SC ภาค Ghost มากกว่า แต่เอาเหอะ SC2 เห็น movie แล้วยั่วน้ำลายมากๆ

ยังจำได้เลยนะ เล่น Terran อย่าปล่อยให้มันเกิดเลยเชียวนะ Nuke เม็ดเดียวมันถึงจาย
          Nuclear Lunch deteched นี่อุดฐานกันให้วุ่น หาโกสกันให้แว้กเลย หรือ Battle Crusier Operational นี่ก็หนาวๆร้อนกันแล้ว

หรือจะ Protross ยานแคเรีย มหากาฬ แต่พ่ายให้กับ ดีวอเลอร์ กะนกจิ๊บๆกร๊ากๆ กรั่กๆ
          Last edited by Dark Avenger MX; 25 May 2007, 19:03:03.

Comment

และมันต้องมีภาคเสริม Gundam Seed แน่ๆ

และมียาน Archangel มาแทน Whitebase

Comment

อย่าเพิ่งยั่วกันมากสิครับ

ขุดภาคเก่ามาเล่นซ้อมมือ แบทเทิลคูสเซอร์นี้ กิน8ยูนิตปะ หรือ4

ไม่ได้เล่นนานมากมาย แบทเทิลคูสเซอร์ปัม้กันเป็นร้อยลำ เลยเหรอครับ ผมปั้ม1ทีม 12ลำก็ เหงือตกแล้ว

Comment

ถ้า Spec มี + จาก COH นี่มีคนเป็นลมหลายคน

อัพคอมกันควั่กแน่ๆ

ผมว่าจะไม่อัพอะไรอีกละ เพราะไม่ได้เล่นเกม ยังตะบะแตกเลยครับ
                อ่อ ที่เวปมี movie gameplay มาใหม่แล้วนะครับ ชัดมาก แต่โหลดจากเวปนอกมันช้า
                เห็นมีคนมาปล่อยตามเวป bit ลองหา ๆ กันดูครับ 4 ร้อยกว่าเมก แจ่ม

Comment

แบทเทิลนี่กิน ยูนิตไป 8 อ่ะ ครับ พอกันกับแคริเออ ผมชอบสุดก็goliath อ่ะ เท่ดี
                  ตอนนี้ขุดกล่องของแท้ที่ซื้อมาก่อน แหะๆฝุ่นจับเพียบเลย มันมีประวัติที่แปลไทยด้วยง่ะ เหอๆ
                  สเปคน่าจะพอๆกับ วอคราฟนะครับ ดูๆแล้ว ไม่น่าจะเกินนั้น
                  ปล.เพิ่งนึกได้ว่าเสียง ฐานterran มันเป็นผู้หญิงนี่น่า แต่เพลงประกอบเร้าใจมาก

Comment

Hydralisk ใน SC2 ยังไม่เห็นเลย

สงสัย ลืมไว้ที่ dota

Comment

ได้เวลายืดเส้นยืดสาย อย่างนี้ต้องเอาภาคแรกมาวอมซะแล้ว เมื่อก่อนเจอกะคอม8ต่อ1สบายๆ ไม่รู้ว่าตอนนี้จะไหวมั้ย 555 แล้วเจอกัน...ภาค2

Comment

ออกเมื่อไหร่ครับ อยากเล่นจัง

มีใครมีสูตรโกงหรือยังครับ จะหาไว้รอ

แต่ตอนนี้ขอสูตรโกง ภาคแรก เดี๋ยวไปหามาลองอุ่นเครื่องก่อน

Comment

คุณ leo_piek2000 เอาน้องนางใน Avatar มาหลอกหลอนผมอีกแล้วอ๊ากกก..

Comment

เชิญชม ตัวอย่าง movie starcraft2 ได้ที่ blog ผมเอง (อีกแล้ว) แล้วคุณจะรู้ว่าไม่ใช่เกมเก่า(นะเฟร้ย)
                            http://gameross.exteen.com

Comment

Comment

ผมมันประเภทเล่นยืดเยื้อ
                                เน้นป้องกันฐานก่อน
                                ยูนิตปั๊มเต็มนี่เรื่องปกติของผม อิอิ
                                ด่านหลัง ๆ บางทีเล่น ๓ ชั่วโมง
                                รากงอกกันไป

Comment

Working...
                                X