Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก Speaker ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก Speaker ให้หน่อยคับ

ขอราคาไม่เกิน 3000 บาทนะคับ

ตอนนี้ที่ดูๆอยู่ก็มีของ

CREATIVE
    ALTEC LANSING
    Microlab

ผมไม่ข่อยมีความรู้ทางด้านนี้มากนักเท่าไหร่อะคับ ไม่รู้ว่าจะเอารุ่นไหนดี

คือ เน้นที่ เสียงแหลมใสๆ Bass ออกมาเป็นลูกๆ อะคับ ผมไม่เน้นเปิดเสียงดังมากนะคับ

ในราคานี้พอได้หรือป่าวคับ ยังไงก็ช่วยแนะนำให้หน่อยคับ

ALTEC ตามงบเลยๆ

Comment

ต้องลองไปฟังเองน่ะครับ
      แต่ผมชอบ Altec Lansing "VS4121" มันดีกว่า CREATIVE หลายรุ่นเลย
      ลองไปเดินดูครับพันทิพมือ2ขาย2000- แถวๆชั้นบนหน่อย

Comment

ต้องการกี่ channel อ่ะครับ ถ้า 2.1 ผมว่า altec แหละเจ๋งดี ลองไปเดินดูและฟังครับ ที่ IT CITY ก็ได้ไปฟังๆดูชอบอันไหนจำไว้แล้วไปซื้อที่ๆถูกกว่า

Comment

งบนี้ Microlab ครับไม่เชื่อไปฟังดูเลย

Comment

Altec อืกเสียงครับ

Comment

Orbit Phonon 701

ไม่ผิดหวังครับ

Comment

ALTEC VS4121 or ORBIT 701
                Last edited by teezaa69; 22 May 2007, 03:14:52.

Comment

Working...
                X