Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกทีครับ ASUS M2N32-SLI Deluxe - MSI K9N Diamond

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกทีครับ ASUS M2N32-SLI Deluxe - MSI K9N Diamond

คุณคิดว่าบอร์ดไหนน่าเล่นกว่า เพราะเหตุใด
    2 ตัวนี้ราคาใกล้เคียงกัน
    หรือว่ามีบอร์ดไหนน่าเล่นกว่านี้อีก

*จะซื้อแล้วครับ

ส่วนตัวผมสนใจใน MSI K9N Diamond นะ ชอบเปงการส่วนตัว ชอบ DFI & MSI อิอิ

Comment

ASUS M2N32-SLI Deluxe ---- ใช้อยู่ไม่เคยเจอปัญหา

Comment

MSI ใกล้จะไม่มีขายละครับ หาซื้อยากขึ้นทุกวันๆ

Comment

MSI ของในตำนาน

Comment

MSI ดีตรงที่มี Audigy เป็นซาวน์ออนบอร์ดครับ ส่วนผลการ oc นั้นน่าจะสูสีกัน แต่ถ้าผมจำไม่ผิด ASUS จะปรับไฟได้มากกว่าหน่อยนะครับ

ปล. ถ้าจะเอามา oc แจ่มสุดๆต้อง DFI เลยครับ เอ๊ะ.. หรือว่าต้องการ SLI 16x หว่า ถ้างั้นก็ผ่าน DFI ไปเลยครับมัน SLI 8x เองครับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันแต่ผมชอบ MSI อะ ชอบมานานและ แต่รู้สึก MSI ของ AM2 เพิ่งจะคลอดเอง เหอๆ คว้า AsRock ไปแล้ว T3T

Comment

Asus ครับ คล๊อคง่ายดี

Comment

msi ซาวออนบอรืดมาหรูครับ

Comment

asus sli ok

Comment

MSI ในซี่ร๊ AM ไม่น่าเล่นอย่างยื่งครับ

Comment

อยากให้ฟันธงเลยครับ บอร์ดไหนดี

Comment

ขอแฟนธงให้เลยนะครับ
                          Asus ไปเลยครับ ภาษีพี่แกดีกว่าเยอะครับ
                          Layout Board ดีกว่ากันนะครับผมว่า ออปชั่นภายในก็ดีกว่า ที่เห็นๆก็ระบบระบายความร้อนนี่แหละครับต่างกันเยอะ
                          แล้วได้เปรียบเรื่องเคลมง่าย กว่าครับ MSI ของคงจะหายไปจากตลาดแล้วล่ะครับ

Comment

สนใจ Asus ซะแล้ว

Comment

Working...
                            X