Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE เปิดไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE เปิดไม่ติด

อาการเป็นมาได้ อาทิตย์กว่าแล้วครับ พอต่อเน็ตเส็ด ก็เปิด IE เพื่อเล่นเวปตามปกติ แต่พอใช้ไปสักพัก ก็จะคลิกลิ้งค์อะไรไม่ติดเลย เปิด browser ขึ้นมาใหม่ก็ไม่ได้ ทำอะไรไม่ได้เลย นอกจากเล่น msn ครับ ผมใช่ เน็ต 56k ครับ เปลี่ยนยี่ห้อเน็ตก็ไม่หายครับ รบกวนช่วยหาวิธีแก้ให้ด้วยครับ

Edit:สีตัวอักษร
    Last edited by casanova; 21 May 2007, 16:08:11.

ติงหน่อยนะ เรื่องตัวหนังสืออ่ะใช้สีปกติก็ได้ ตัวไม่ต้องใหญ่หรอก ลองอ่านกฏของห้องนิดนึง ใครที่เขาเข้ามาอ่านจะได้สบายตา
    เข้าเรื่อง ให้รายละเอียดแค่นี้พอเดาได้นิดหน่อย อันดับแรกลองเอาFirefoxเปิดดูก่อน IEอาจมีปัญหา(IE6หรือ7เนี่ยะไม่ยอมบอกอีก)
    เอาเป็นว่าลองแก้แบบพื้นๆดูก่อน จะได้จำกัดปัญหาได้แคบลง

Comment

ครับ ขอบคุณครับ และ ก็ขอโทษเรื่องสีตัวอักษรด้วยครับ

Comment

Working...
      X