Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ cpu cooler สำหรับ AM2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ cpu cooler สำหรับ AM2 หน่อยครับ

มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ สำหรับ AM2

ใช้งานไม่คล็อก เปิดตลอด 24ชม.ครับ

ตอนแรก คิดว่าจะซื้อ andy samurai แต่กลัวมันใหญ่เกินไป (ไม่ทราบว่าใส่กับเคสธรรมดาได้หรือเปล่า)

ถ้ามีตัวไหน ที่ราคาประหยัดกว่านี้ (สักประมาณ 1พันต้นๆ) แล้วประสิทธิภาพพอตัว ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ZALMAN 9500LED แจ่ม

Comment

TUNIQ tower 120

เย็นมาก แต่หนักไปหน่อย

Comment

ผมใส่ ANDY ระบบตามลายเซ็นต์ผมสบายเลย ตามรูป

ถ้างบน้อยหน่อยก็ พวกThermaltake ผมว่าก็ดีน๊ะ
        Last edited by layjung; 24 Dec 2007, 23:04:28.

Comment

วันพุธครับ KATANA 2 & KAMA Cross 2 ตัวนี้จาเข้ามาที่ TK ราคาไม่น่าเกิน 1500
          link http://www.overclockzone.com/zolkorn...AMA/index.html

Comment

แล้วระหว่าง 2 ตัวนี้ล่ะครับ

Zalman CNPS9500 AM2 กับ Arctic Cooling Freezer 64 Pro

ตัวไหนดีกว่า ขอคำแนะนำด้วยครับ

Comment

Working...
            X