Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2900XTแฮงค์เวลาเข้าเว็บอันนี้ทุกทีเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2900XTแฮงค์เวลาเข้าเว็บอันนี้ทุกทีเลย

http://www.driverheaven.net/reviews/dark_power_pro/

เปิดด้วย IE เวอร์ชั่น7แล้วแฮงค์ ทุกทีเรย
    เข้าที่ไรเปนทุกที
    ไม่ทราบท่านที่ใช้HD2900XTเปนเหมือนกันป่าวคับ

แหะ ๆ เครื่องเล่นเนตกับเล่นเกมส์คนละเครื่องกันครับ
    แต่ไม่ยักกะเป็นกะเครื่องเล่นเนตอะครับ
    ยังเชื่อมโยงไม่ถูกว่าใช้HD2900XTมันเกี่ยวกับปัญหายังไง
    แล้วตัวที่เวบนั้นเขารีวิวบ้านเรามีตัวแทนจำหน่ายหรอครับสนใจเหมือนกัน
    เห็นเทสใน guru3d มาพักนึงแล้วอะครับ

Comment

คือว่าถ้าเข้าลิงค์นั้นปุ้บมันจะแฮงค์ทันทีเรยอะคับ สงสัยไดรเวอร์ไม่เข้ากับIE(ไม่ได้ถามเกี่ยวข้องกับPSUในเว็บนะครับ T-T)
      รู้สึกว่าเว็บที่มีรูปภาพใหญ่ๆเยอะๆชอบแฮงค์อะครับ ท่านอื่นๆเปนรึป่าวคับ
      Last edited by r2d2fd; 21 May 2007, 19:46:11.

Comment

เวบนั้นแต่ละหน้ารูปเยอะๆทั้งนั้นเลย

ตอนนี้ผมก็งงหนักกดลิงค์แล้วแฮงค์ ที่ว่าแฮงค์อาการเป็นไงครับ
        ไม่แน่ผมอาจจะเป็นด้วยก็ได้ตอนนี้ผมเข้าเวบ tkcom ไม่ได้เลยครับ

Comment

ผมก็เป็นครับแฮงเลย แล้วตอนมันแฮง cpu ทำงาน 50เปอเซ็นตลอดครับ แต่ตอนนี้ใช้ หมาไฟแทนแล้วครับ

Comment

ก้อวูบๆก่อนแล้วก้อขึ้นขึ้น VPU recover อะครับ

Comment

ไม่เป็นง่า ผมเข้าเวบนั้นได้ตามปกติเลยครับ
              อะไรกันหนอมีแนวร่วนเป็นด้วยอีกตะหาก

Comment

สงสัยผมจะเปนคนเดียวแฮะ รึว่าต้องเปนIE version7.0เท่านั้น

Comment

ลอง Firefox ดูครับ

Comment

ผมก็ 2900xt ไม่เป็นครับ เช็คไวรัสดูครับ ใช้วินโดว์ที่ดัดแปลงหรือเปล่าถ้าใช้อาจจะเป็นอาการไม่เสถียรของมันก็ได้ครับ

Comment

ถ้าใช้firefoxไม่เปนครับ สงสัยเปนที่วินโดว์ ขอบคุนครับ

Comment

มี process ตัวไหนที่ไม่รู้จัก รันอยู่บ้างล่ะครับ ลองดู

Comment

Working...
                        X