Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอสำหรับ asus P4V8X-X ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอสำหรับ asus P4V8X-X ทีครับ

mb ผม asus P4V8X-X ในคู่มือบอกว่า......make sure that you ask for one with +1.5 V or +0.8 V specification. มันเกี่ยวกับแรงดันไฟรึเปล่าครับ แล้วผมจะเลือกการ์ดจอยังไงดีครับ แล้วที่กล่องการ์ดจอจะบอกไว้รึเปล่าครับ นึกว่าจะเอาอะไรมาใส่ก็ได้ขอให้เป็น agp8x ช่วยแนะนำผมทีนะครับว่ายี่ห้อไหนดี รุ่นไหนดีที่เข้ากับ mb ของผมได้ ผมมีงบอยู่ 3500 ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับ

ผมว่า การ์ดจอ AGP 8X คงใส่ได้ทุกรุ่นแหละครับ

Comment

Working...
    X