Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่างๆเอาภาพเกมLost planetมาให้ดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่างๆเอาภาพเกมLost planetมาให้ดูครับ

ที่4AA/16AF ภาพสวยดีครับแนวGear of warถ้าเป็นDX10คงดีเลย ใครลงVistaแล้วเอาภาพมาลงให้ดูหน่อยนะครับ

งามครับ น่าเล่น

Comment

สเปคพี่ท่านซะขนาดนั้น ได้แต่มองตาปริบ ๆ

สงสัยต้องรออีก 2 ปี ให้มี 10000GT ก่อน ราคาถึงตก

Comment

ทำไมเกมนี้ต้องเป็นมุมบุคคลที่3นะ เซ็ง

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
          ทำไมเกมนี้ต้องเป็นมุมบุคคลที่3นะ เซ็ง
          กดเปลี่ยนเป็นมุม FPS ก็ได้นะครับ...

Comment

มีให้เลือก ตั้ง 3 มุมมองครับ

ผมว่ามันดีสำหรับผมนะ เพราะมันทำให้ผมได้สัมผัสเกมส์แบบนี้ได้ (เล่นแล้วเวียนหัวน้อยลงหน่อย แต่ก็เกือบอ๊วก )

เล่นแล้วชักอยากจะสอย 8800GTS ซะแล้ว ภาพสวยจริงๆ

Comment

สวยดีครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                มุมมองบุคคลที่ 3 ดีกว่า ไม่อ้วก ไม่มึน ไม่เล่น(เอะยังไง)

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                  มุมมองบุคคลที่ 3 ดีกว่า ไม่อ้วก ไม่มึน ไม่เล่น(เอะยังไง)
                  ผมก็ว่าบุคคล 3 อ่ะดี ไม่อ้วก ไม่มึน ไม่มีทางที่จะไม่เล่นครับ อิอิ

Comment

เขาว่าใช้Vista แล้วเฟรมเรตตก

Comment

Working...
                    X