Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างเซียร์กับพันทิพ ที่ไหนถูกกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างเซียร์กับพันทิพ ที่ไหนถูกกว่ากัน

หรื่อราคาพอกัน แล้วที่ไหนมีสินค้า ให้เลือกซื้อเยอะกว่ากัน

pantip

Comment

ขอโทษนะที่ถามแบบนี้ เพราะว่าบ้าน ผมอยู่เซียร์ ก็เลยอยากรู้ว่าที่ไหนถูกกว่า แล้ว เยอะกว่า

อยากถามว่าที่เซียร์ มี การ์ดจอ winfast px8800gto 320mb กับ asus Striker Extreme และ cpu core 2 duo 2.40g ไหมครับ และราคาเท่าไรอ่ะ

พอดีถ้าไปเซียร์นั่ง เท๊กซี่ไป60ปีครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Striker Extreme ที่เซียร์มีนะครับสงสัยว่าจะมีไม่กี่ร้านซะ้ด้วย ราคาอยู่ประมาณ 14,000 กลางๆครับ ส่วน C2D 2.4 ก็มีครับราคาก็ ประมาณ 8,000 - 9,000 โดยประมาณครับ VGA Winfast 8800GTS 320M ไม่แน่ใจนะครับแต่ถ้า Galaxy หน่ะมีแน่นอน ราคาก็ประมาณ 11,000 - 12,000 แหละมั้งครับผม

Comment

cpu-MB สั่งของที่ร้าน hwh ได้นะ

Vga ไม่แน่จาย

Comment

Working...
          X