Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องความร้อนของ GF8800GTS320

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องความร้อนของ GF8800GTS320

สวัสดีครับ ผมเพิ่งได้ XFX GF8800GTS320 มาใหม่

ผมอยากทราบว่า ถ้าผมถอดซิงค์ออกมายาซิลิโคน MX-1 ใหม่ หรือเปลี่ยนซิงค์ใหม่ สามารถทำได้หรือไม่ หรือว่าประกันจะขาดเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ไม่ขาดครับ

Comment

ไม่ขาดไม่น๊อตไม่บิ่น อย่าขันแรงละกัน

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ปกติมันใช้ ซิลิโคน ยี่ห้อไหนทามาจากโรงงานหว่า

Comment

ไม่มียันต์กันแต๊ปแบบแบบสปาร์คก็แกะตามบายครับ

Comment

แกะล้ดครับ อย่าทำให้เป็นรอยก็พอ น๊อตไม่บิ่นก็โอเคแย้ว ผมแก่ะไปแล้ว อิอิอิ ไม่งั้นGF8800 อาจกลายเป้นนกย่างได้

Comment

ไม่ขาดๆ ทำเลยครับ

Comment

ไม่บิ่นก็ ok ล่ะคับ

Comment

Working...
                  X