Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF7900GT กับ GF7900GS อันไหนน่าลองกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF7900GT กับ GF7900GS อันไหนน่าลองกว่ากันคับ

1.winfAST 7900GS มีคนจะขายให้ 4800 เหลือประกันปีครึ่ง ใช้มา 6 เดือน มีแต่ตัวกาดกับไดรเวอให้

2.XFX 7900GT ราคา 5500 ประกันเหลือ 2 ปึ ใช้มา 1 ปี(แถมซิงZalmanให้ด้วย ซิงเดิมก็ยังมี) อุปกรณ์ + กล่องครบ

เอาอันไหนดีช่วยหน่อย ถ้ามีเวปผลเทส 2 ตัวนี้เทียบก็ดีน่ะ ผมหาไม่เจอ

ใจผมมันรู้สึกว่าอัน 2 มันดีกว่าแม้ว่ามันจะเก่าไปหน่อย ประกันมันตั้ง 3 ปี แต่ GS ประกัน 2 ปี
    แต่ผมข้องใจความแรงของมันอยู่ หาคนช่วยฟันธงให้หน่อย
    Last edited by PArt; 22 May 2007, 14:10:57.

7900GS คุ้มสุดๆตอนนี้ในซี่รี่ 7 อะ

Comment

***งกันตั้ง 700 winfAST 7900GS ดีกว่ามั้งครับถึงจะแรงน้อยกว่าแต่ก็น่าจะคุ้ม
      อยู่ที่ว่าอนาคตอยากเล่น dx10 อ๊ะเปล่าถ้าใช่เดี๋ยวก็เปลี่ยนอีกครับ 7900GS ซื้อง่ายขายคล่องดีครับ
      ป.ล XFX 7900GT ขายถูกจังเลยเอาตัวไหนก็ไม่เสียหายมากหรอกครับ

Comment

ดูที่ตัวอักษรครับ GS กับ GT ต่างกันแค่ตัวหลังครับ T มาหลัง S เพราะฉะนั้น GT จึงแรงกว่า GS

ปล. ข้างบนพูดเล่นนะครับ นู๋ๆอย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง คือมั่วนิ่มอ่ะครับ แต่ GT แรงกว่า GS จริงๆครับ 555

Comment

20ท่อ GS 24ท่อ GT และก็ ค่า คอร์/แมม ลองหาผลเทสดูจากเว็บก็ได้ครับน่าจะมีแหละ

Comment

มาช่วยฟันธงหน่อยครับผม

Comment

เป็นผมๆเอา GT ท่อเรามาเพิ่มเองไม่ได้ แต่ Clock เพิ่มเองได้ครับ แรงกว่า ประกันเยอะกว่า ของครบกว่า XFX 7900GT โลดครับ

Comment

ขอบคุน คุนหัวเกีย น่ะคับ ไม่ได้คุนหัวเกียแย่เรย

Comment

7900GT 24 pipe 8 vp
                  7900GS 20 pipe 7vp
                  7900GT ช่วงชกยาวกว่าครับ 7900GS มีโอกาสหงายหลังได้

Comment

ของครบด้วย เอาของครบดีกว่าครับการ์ดก็แรงกว่า

Comment

เอา gt ดีกว่าครับ มีอุปกรณ์ครบ แล้วก็แรงกว่า ซิ้งZalman จับมาลากได้สบายๆครับ

Comment

ตามมาบอก เอา 7900GT คุ้มค่ากว่าครับ ราคามือ2ช่วง***งละหว่างราคาเทียบกับมือ1ลดฮวบๆ ไม่เกี่ยงยี่ห้อน๊ะ ของท่าน700 ลองเทียบของใหม่สิ สำหรับเคสท่านแล้วมีของแถมอีก

Comment

GT อย่าไปรอ

Comment

เลือกGTอีกเสียงครับ

Comment

Working...
                            X