Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver Dtech tv tuner หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Driver Dtech tv tuner หน่อยคับ

ทำหายครับ หาเว็บไม่เจอ มีใครมีบ้างมั้ยครับ

รุ่นอะไรครับ ใช่รุ่น FM 7130 หรือเปล่า ถ้าใช่เดี๋ยวค้นให้ เพราะใช้รุ่นนี้อยู่

Comment

อันนี้น่าจะใช้ได้นะครับ
      http://www.lifeview.com.tw/html/down..._3x_series.htm

Comment

ใช้รุ่นไรอยู่ครับ

ผมใช้รุ่น PT-318 F ที่มี FM อยู่น่ะครับ(เก่าๆๆๆๆ)

เผื่อจะช่วยได้ ^_^

Comment

Originally posted by DEVIL5WATTS View Post
          รุ่นอะไรครับ ใช่รุ่น FM 7130 หรือเปล่า ถ้าใช่เดี๋ยวค้นให้ เพราะใช้รุ่นนี้อยู่
          ใช้ FM 7130 กับ Mainboard รุ่นไหนอยู่ครับ คือว่าของผมใช้กับ ALIVENF6G-VSTA แล้วพอเวลาบันทึก ไม่มีเสียงออกเลย(เวลาเล่นมีเสียงปกติ)ไม่รู้ว่าจาต้องปรับตรงไหนบ้างครับ

Comment

ไม่รู้วิธีใช้ของ Fm 7130

ผมไม่รู้วิธีใช้ของ Fm 7130 ช่วยบอกผมหน่อย Email puttichai@thaimail.com ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X