Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ตัวไหนเทพๆ มั่งคับ ไม่รูจะเล่นตัวไหน ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM ตัวไหนเทพๆ มั่งคับ ไม่รูจะเล่นตัวไหน ดี

ที่ผมดูไว้มี พวกนี้อะคับ

จะเล่น เป็น 2*1gG 4-4-4-12 800 หรือว่าจา เล่น 2*512 3-3-3-8 800 แล้วก็มี bus 1066 5-5-5-15 อะคับ ไม่รุเล่นตัวไหนดี พวกนี้ของ geil คับ

หรือมีตัวไหนแนะนำทีนะคับ

ดันหน่อย

Comment

ขายได้ไวไวครับ ...^^ แฮ่ แฮ่

Comment

ไม่ลองดูยี่ห้ออื่นอะครับ ที่ CL ต่ำๆแล้วแรงด้วย ถ้สจะเอาเทพจิงๆ

Comment

มีงบอยู่ 6000 อะคับเล่นตัวไหนดี -.-

Comment

แรมกาก้า....อย่างเทพ อิอิ

แรม GEIL ผมว่ามันเทพไม่จริงหรอกมั้ง ผมก็ใช้อยู่ลากได้ไม่มันหรอก ลองดูลายละเอียดของยี่ห้ออื่นเปรียบเทียบดีกว่า

Comment

ดัน หน่ออยย

Comment

เอา Kington667 1Gb*2 ถูกดีลากได้พอๆก่ะ Geil รุ่นถูกๆและ 800-900 นี่ถึงทุกตัว อาจจะถึง 1000

ปล. ได้ข่าวว่ะ Geil Ultra นี่ ไม่ถึง 1000 นะ อยากเกิน 1000 ต้อง Ultra plus (D9) หึหึ แล้วก็ จี-สตริง Hz นะ

Comment

Kingston 667 1gb ของผมลากได้ 800 นิดๆเองครับ ลากไม่มันเลย

Comment

Working...
                  X