Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คให้หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป็คให้หน่อยครับผม

ช่วยแนะนำด้วยครับใช้งานด้านเกมส์กับทำงานกราฟฟิกหน่ะคร้าบ งบไม่เกิน 5 หมื่น
    MB - P5N32-E-SLI
    VGA - Galaxy 8800 GTS 320M
    Ram - ยังไม่รู้ว่าจะเอาอะไรดี
    Case - ยังไม่รู้ว่าจะเอาอะไรดี
    PSU - ยังไม่รู้ว่าจะเอาอะไรดี
    CPU - *ยังไม่รู้ว่าจะเอาอะไรดี*
    ผมยังคิดไม่ตกครับว่า ผมควรจะถอย E4300 มาก่อนแล้วรอจน Q6600 ราคาลงแล้วไปสอยมาหรือว่าผมจะถอย E6700 มาแล้วไม่ต้องไปสนใจ Q มันแล้วดีครับ ส่วนอย่างอื่นก็ รบกวนท่านผู้รู้ช่วยจัดให้หน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างมากนะครับท่าน
Working...
X