Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟน่าจะพอป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Liberty พัดลมมีไฟป่าวคับ สีไร?
    สงสัยจัง เห็นใบพัดใสๆ ... หมี

แล้วเวลาใช้งาน มีเสียงดังไหมคับ?
    ของเพื่อนผม มีเสียงหึ่งๆ ออกมานอกเคส เบาๆ
    ต้นเสียงมาจาก psu

ตัว Liberty ประกัน ANT ซื้อมาจาก Jedi เวลาเครม
    ต้องทำยังไงคับ
    พัดลมไม่มีไฟ psu มีเสียงดังเครมได้ไหมคับ?

Comment

Originally posted by meeyai View Post
      Liberty พัดลมมีไฟป่าวคับ สีไร?
      สงสัยจัง เห็นใบพัดใสๆ ... หมี
      ไม่มีไฟครับ

Originally posted by meeyai View Post
      แล้วเวลาใช้งาน มีเสียงดังไหมคับ?
      ของเพื่อนผม มีเสียงหึ่งๆ ออกมานอกเคส เบาๆ
      ต้นเสียงมาจาก psu
      ผมว่ามันเบามากแล้วครับ แล้วแต่ว่าทนได้เท่าไร(ระดับที่รับได้ของท่าน)

[ตัว Liberty ประกัน ANT ซื้อมาจาก Jedi เวลาเครม
      ต้องทำยังไงคับ
      พัดลมไม่มีไฟ psu มีเสียงดังเครมได้ไหมคับ?
      ยังไม่เคยเคลมครับแต่เอาไปให้ร้านดูก่อนแล้วกันครับ ส่วนถ้ามันดังเลวร้ายก็น่าจะได้"มั้ง"ครับ
      แต่ถ้าหากมันถึงขั้นเสียแล้วร้านไม่รับผิดชอบก็โพสโชว์ก็ได้ครับแพร่ไวดี อิ อิ

Comment

Originally posted by nicolas View Post
        ไม่มีไฟครับ

ผมว่ามันเบามากแล้วครับ แล้วแต่ว่าทนได้เท่าไร(ระดับที่รับได้ของท่าน)

ยังไม่เคยเคลมครับแต่เอาไปให้ร้านดูก่อนแล้วกันครับ ส่วนถ้ามันดังเลวร้ายก็น่าจะได้"มั้ง"ครับ
        แต่ถ้าหากมันถึงขั้นเสียแล้วร้านไม่รับผิดชอบก็โพสโชว์ก็ได้ครับแพร่ไวดี อิ อิ

ขอบคุณคับ ที่มาช่วยตอบ ไม่งั้นก็ไม่รู้อีกนานคับ

ที่ว่าพัดลมเสียงดัง คือ มัน ดังหึ่งๆๆๆๆ เบา นะคับ
        พอดีพวกพัดลม ระบายความร้อนทั้งหลายที่ใช้อยู่ ไม่เห็นดังแบบนี้ มันเงียบมากเลยคับ

เลยสงสัย อิอิ ถามก่อนไปหน้าแตกที่ร้านเค้านะคับ

เพื่อนท่านอื่น มีประสบการณ์ยังไง มาแนะด้วยก็ดีนะคับผม ... หมี
        Last edited by meeyai; 23 May 2007, 16:20:30.

Comment

หุหุ web ที่ ไว้เช้ค ไฟ webรายอ่ะครับ ทั่นๆๆ

Comment

EXtreme RP-600-PCAR 600W , 120mm fan adopted, ATX 12V 2-ways 2,990 2 Years

ตัวนี้ยี่ห้ออะไรครับ
            ดำได้ใจ อิอิ

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
              EXtreme RP-600-PCAR 600W , 120mm fan adopted, ATX 12V 2-ways 2,990 2 Years

ตัวนี้ยี่ห้ออะไรครับ
              ดำได้ใจ อิอิ
              Cooler Master ครับ

Comment

ถามนิดครับ สาย psu ที่ไม่ได้ใช้ สามารถแกะออกได้มั้ยครับ มันเยอะเกินครับแล้วถอดยังไงครับ

Comment

หลายยี่ห้อเดี๋ยวนี้ก็ถอดออกได้หมดแหละครับ ถอดเหมือนถอดตัวเสียบไฟการ์ดจอเพิ่ม
                  ถ้าถอดไม่ได้ก็คือไม่ได้ครับต้องโมเอา

Comment

ผมเลือก cooler master extream เพระาผมไม่มีตังเล่น liberty -*-

Comment

cooler master extream RP-600-PCAR 600W ดีไหมครับ ผมกะจะเล่นliberty500w แต่มาดูอีกทีcooler master extream ถูกดีจังได้ตั้ง 600w ใครเคยใช้เป็นไงมั่งครับ 600wเต็มชัวร์ใช่ไหมครับ

Comment

Working...
                      X