Announcement

Collapse
No announcement yet.

MX-1กับScythe Ninja Rev.b

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MX-1กับScythe Ninja Rev.b

คือว่าผมจะซื้อCPU Coolerหนะครับก็ลังเลอยู่ละหว่าง Andy,Ninja,Asus Silent Square
    และคาดว่าจะต้องเอาmx-1ด้วย พอดีมีเพื่อนผมมันดันบอกว่า "เห้ย ก็เอานินจาไปดิแมร่งแถม Mx-1เลย" ผมเลยอยากรู้ว่าจิงๆแล้วมันมีmx-1แุถมให้ด้วยรึป่าวครับ สำหรับซิงค์นินจา ถ้าแถมก็จะทำให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นเยอะ

อีกคำถามครับ เครื่องผมไม่คล็อกมาก เป็นC2D E6300 ถ้าใช้Asus Silent Square มันจะร้อนกว่าAndyหรือNinjaเยอะไหมครับ พอดีตัดใจจากความสวยของมันไม่ลง

คำถาม
    1.ซิงค์NinjaแถมMX-1มาให้ด้วยไหม ในราคา1950.- ที่TK
    2.สำหรับAsus Silent Squareมันโอเคแค่ไหน ถ้าเทียบกับสองตัวที่กล่าวมา

ขอบคุณครับ

Originally posted by เลือกไม่ถูกอ่านะ View Post
    คือว่าผมจะซื้อCPU Coolerหนะครับก็ลังเลอยู่ละหว่าง Andy,Ninja,Asus Silent Square
    และคาดว่าจะต้องเอาmx-1ด้วย พอดีมีเพื่อนผมมันดันบอกว่า "เห้ย ก็เอานินจาไปดิแมร่งแถม Mx-1เลย" ผมเลยอยากรู้ว่าจิงๆแล้วมันมีmx-1แุถมให้ด้วยรึป่าวครับ สำหรับซิงค์นินจา ถ้าแถมก็จะทำให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นเยอะ

อีกคำถามครับ เครื่องผมไม่คล็อกมาก เป็นC2D E6300 ถ้าใช้Asus Silent Square มันจะร้อนกว่าAndyหรือNinjaเยอะไหมครับ พอดีตัดใจจากความสวยของมันไม่ลง

คำถาม
    1.ซิงค์NinjaแถมMX-1มาให้ด้วยไหม ในราคา1950.- ที่TK
    2.สำหรับAsus Silent Squareมันโอเคแค่ไหน ถ้าเทียบกับสองตัวที่กล่าวมา

ขอบคุณครับ

หุหุหุ
    ดันให้ครับ ไม่เคยใช้ครับ (MX-1 นะ)
    ใช้แต่ MM-2 อะล้อเล่น (กระปุก 40฿ นะ ซิลิโคลนขาวธรรมดา ครับ)
    รอท่านถัดไป จ้าาาาา
    ดัน ๆ
    * ใช้ของดี ของแพง ไม่ได้ครับ เดี๋ยวเครื่องผมจะเป็นน้ำแข็งมากกว่านี้ นะ นี้แค่ ปุก 40฿ ^^! *

Last edited by TWK.; 23 May 2007, 01:25:30.

Comment

ไอ MX-1 มันก็เย็นกว่ายี้ห้อที่ผมใช่นะ 320- ตอนนี้แพงกว่าตอนผมซื้ออีก -*-

Comment

1.น่าจะแถมmx-1มั้งครับ(ดูจากรูปจากtkเห็นด้านข้างมีmx-1แป๊ะอยู่ เดา 55)
        2.Asus Silent Square เห็นว่าไม่เย็นเท่าไหร่ แต่คงไม่ต่างจากandy,ninjaมากมาย2-3c ราวๆนั้น(เดา-*-)แต่ถ้าคอมสวยssกินขาด

สรุป ผมไม่รู้แน่ชัดทั้ง2ข้อ ใครรู้ช่วยบอกเค้าหน่อยละกัน

Comment

ตกลงมันแถมMX-1ไหมครับเนี๊ย ซิงค์ninjaเนี๊ยครับ

Comment

Working...
          X