Announcement

Collapse
No announcement yet.

idea โง่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• idea โง่ๆ

ในเมื่อ เพวเทียร์ ให้ความเย็นดับจิต แต่เกิดปัญหาหยดน้ำเกาะ
    แต่ถ้าเอา เพวเทียร์ ไปโมติดกะถังพักน้ำของ water cooling ล่ะ

จะ work ใหม หรือเกินพอดี

ผมว่ามันจะเกิดปัญหา หยดน้ำที่สายยางมากกว่า ถ้าจะทำก็ลองดูคับ เอา sink ใส่ในถังพักน้ำด้วย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ในเมื่อ เพวเทียร์ ให้ความเย็นดับจิต แต่เกิดปัญหาหยดน้ำเกาะ
      แต่ถ้าเอา เพวเทียร์ ไปโมติดกะถังพักน้ำของ water cooling ล่ะ

จะ work ใหม หรือเกินพอดี
      workครับ ถ้าท่านใช้ด้านเย็น
      แล้วด้านร้อนหล่ะครับ ท่านจะจัดการกับมันอย่างไร
      ชอบครับ คำถามแบบนี้ ท้าทายดี สนุก

Comment

Working...
      X