Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม OC ไว้ที่ขนาดนี้ จะเหมาะกับการเปิดทิ้งไว้ตลอด 24 ชม ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ยแรงน่าอิฉา อิอิ

Comment

ผมเล่นอยู่ ไฟ 1.35 นะ bus 400 อ่ะ

Comment

ของผมไฟ ~1.32 เอาแค่ 333 เพราะ ไม่มีตัง ซื้อ sink เทพๆ แบบชาวบ้าน เศร้า T^T เอานิดๆหน่อยๆก่อน รอตัง แล้วจะไปสอย ให้ถึง 4.0 เลยถ้ามันไปถึง 8*500 -*- มันอาจจะแค่ฝัน เพราะ เมนบอร์ดไม่แรงพอ -*-

ปล.ใจจริงอยากสอยพี่หมี แต่บ่ มีตัง

Comment

สบายครับ
          ผมใช้ E6300 บัส 430 ไฟเดิมๆก็ไปได้สบายกับ MB. DS3
          ซิ๊งค์ใช้ AC. PRO7 อุณหภูมิวิ่งอยู่ที่ 46-48 องศา

Comment

Working...
          X