Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ เมนบอร์ดของ asus รุ่น m2n บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ เมนบอร์ดของ asus รุ่น m2n บ้างครับ

คือว่าอยากทราบว่าเวลาต่อ lan แล้ว วิ่งได้ที่เท่าไรกันบ้างครับ เพราะว่าของผมเพิ่งซื้อมาเองครับ เอามาต่อวง lan ของที่ทำงานแล้วทำไมมันวิ่งแค่ 10Mbps เองครับ แต่เครื่องอื่น วิ่งได้ 100Mbps ทุกเครื่องเลยครับ ยกเว้นเครื่องของผมครับ ใครพอรู้วิธีแก้ไขบ้างครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมไม่ได้ใช้ m2n นะครับ แต่แค่คิดว่าน่าจะเป็นที่สายแลน ได้ลองเปลี่ยนสายแลน ดูแล้วยังครับ ในความคิดผมน่าเป็นที่สายแลนก็ได้ครับ

Comment

น่าจะเปงที่สายและอ่ะ มันจะมี 10 กะ 100 ลองไปดูละกันนะครับ

Comment

Working...
      X