Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE GA-P35-DS3R น่าเล่นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE GA-P35-DS3R น่าเล่นมั้ยครับ

คือเห็นราคาค่าตัวแล้ว พอสู้ไหว ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆคนไหน
    ลองซื้อมาอัดบ้างแล้วยังครับ อยากรู้ว่ามันลากได้ไกลแค่ไหนอ่ะครับ
    แล้วถ้าให้เลือกระหว่างตัวนี้ กับพวก DS3,DS4 เพื่อนๆจะเลือกตัวไหนครับ
    ขอบคุณครับ

ซื้อใหม่ตอนนี้ก็ต้องตัวนี้ล่ะครับ สำหรับ gigabyte

Comment

ท่านอื่นล่ะครับ มีความคิดเห็นยังไงบ้างเอ่ย

Comment

More >>> Here

Comment

เห็นว่าลาก C2Q ไม่ค่อยขึ้นไม่รู้จริงป่าว

Comment

Originally posted by Apest View Post
            เห็นว่าลาก C2Q ไม่ค่อยขึ้นไม่รู้จริงป่าว
            นั่นสิ เห็นผลทดสอบของท่านซอล(ไม่ใช่ก็ขอโทดนะฮะ)
            มันปรับไปถึง 1.6 ปุ๊บก็กระโดดไป 1.8 เลย(เวนกรรมแล้วจะไปลากไงฟะ)

Comment

P5K ดีกว่ามั้ยครับ

Comment

ตกลงเป็นยังไงครับ

Comment

P5K P35 6,080 hwhinter

Comment

นั้นซิผมว่า P5K Deluxe ดีก่าไมครับ

Comment

ถ้าไม่เล่น C2Q ก็น่าจะแรงถ้ารออัพ Bios ตัวใหม่ๆก็อาจจะปรับได้เยอะ
                      ไม่รู้ VR Zone OC ไปได้ไงเยอะจัง
                      http://www.vr-zone.com/?i=4966&s=8
                      ก็ดูราคาเทียบกันดีกว่าระหว่างP5KกะDS3Rไม่รู้จริงๆใครOCมากกว่ากัน

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                        นั่นสิ เห็นผลทดสอบของท่านซอล(ไม่ใช่ก็ขอโทดนะฮะ)
                        มันปรับไปถึง 1.6 ปุ๊บก็กระโดดไป 1.8 เลย(เวนกรรมแล้วจะไปลากไงฟะ)
                        เป็นตั้งแต่ DS3 แล้วละมั่งเคยได้ยินมา

ปรับปุ๊บไหม้ปั๊บ 55

เป็นหลายรุ่นนี้รู้สึก ไม่ใช้ยี่ห้อเดียว

Comment

ขึ้นชื่อว่า Gigabyte ยังไงๆ ก็ไม่น่าเล่นอยู่ดีแหละครับ

Comment

ไม่กล้าซื้ออีกแล้วครับของ Gigabyte ลากแล้วมันแต๊บง่ายเหลือเกิน

Comment

Working...
                            X