Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู Spec หน่อยครับ งบ 20000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู Spec หน่อยครับ งบ 20000

ผมว่าจะซื้อมาเล่นเกมแต่งบน้อย
    CPU: AMD X2 3600+
    MB : Asus M2n
    RAM: Kington DDRII 667 512x2
    VGA: 8600 GT ยี่ห้อไรดี
    HDD: Seagate SATAII 160GB
    MON: CRT 17" ยี่ห้อไรดี
    ACC: FDD KEY MOUSE(ยี่ห้อไหนเล่นเกมดีๆครับ)
    ถ้าปรับเปลี่ยนตรงไหนช่วยบอกข้อดีข้อเสียให้ด้วยนะครับความยังด้อยเร่งศึกษา
    ขอบคุณครับ

ก็ดีแล้วนี้

งบแค่นี้ก็โอแล้วนะ
    8600Gt ยี้ห้อไรก็ไม่ต่างเท่าไหร่ส่วนมากใช้บอร์ด nvidia อยู่แย้ว
    จอนี้แล้วแต่ชอบกับงบที่เหลือจากอย่างอื่นคับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แรม เปลี่ยนไปเล่น 2g เถอะครับ
        mb ใช้ M2N-E ดีกว่าครับ
        การ์ด ยี่ห้อไรก็ได้ แนะนำ galaxy
        จอเป็น lcd ดีกว่ามั่งครับ 17" 5000กว่าๆ

Comment

Working...
        X