Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS NForce4M-A VS Asrock ALiveNF6G - VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS NForce4M-A VS Asrock ALiveNF6G - VSTA

บอร์ด 2ตัวนี้อ่ะคับ คุณว่าตัวใหนดีกว่ากันคับ

ไม่รวมเรื่องการ์ดจอ ออนบอร์ด นะคับ

เรื่อ overclock หนะคับ

แต่เห็นคนบอกว่า Asrock ALiveNF6G - VSTA คล๊อกดีกันเยอะเลยนะคับ

แล้วก็เห็นคนรับ ECS NForce4M-A เยอะเหมือนกันเลยถามดูคับ

เลยอยากจะรู้หนะคับว่าตัวใหนดีกว่า

Asrock ALiveNF6G - VSTA ดูจะสดกว่านะครับ

Comment

Alive ครับ

Comment

asrock คับผมใช้อยู่มัยมีปัญหาเลย

Comment

เหรอคับ

ผมก็ว่างั้นนะคับมันน่าจะสดกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by guru View Post
            Asrock ALiveNF6G - VSTA ดูจะสดกว่านะครับ
            อีกเสียงครับ แบบว่าจ่ายสบายๆๆครับ ไม่ต้องคิดมาก

Comment

เชียร์ Asrock ALiveNF6G - VSTA

Comment

งั้นผมเอาแอสร๊อกละกันได้การ์ดจอออนบอร์ดด้วย

Comment

Originally posted by inwdookinw View Post
                  บอร์ด 2ตัวนี้อ่ะคับ คุณว่าตัวใหนดีกว่ากันคับ

ไม่รวมเรื่องการ์ดจอ ออนบอร์ด นะคับ

เรื่อ overclock หนะคับ

แต่เห็นคนบอกว่า Asrock ALiveNF6G - VSTA คล๊อกดีกันเยอะเลยนะคับ

แล้วก็เห็นคนรับ ECS NForce4M-A เยอะเหมือนกันเลยถามดูคับ

เลยอยากจะรู้หนะคับว่าตัวใหนดีกว่า
                  --------------------------------------------------
                  ECS เอาไว้เป็นตัวเลือกอันดับท้าย ๆ ก็จะดีนะครับ..

Comment

Working...
                  X