Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่อง PSU ของ D-tech

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่อง PSU ของ D-tech

แบบว่าเห็นมันถูก อยากถอยมาใช้
    ไม่ทราบว่า มีใครเคยใช้มั้ยครับ
    แล้วมันพอไปได้มั้ย (เพราะผมไม่ค่อยมีเงิน)
    เห็น 500 W เค้าแค่ 300 ก่าบาทเอง ผมก็เลยจะซื้อมาใช้

คิดว่าไงหรือเคยใช้ก็แนะนำหน่อยหน่อยครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ

(อ่อ อย่านำเสนอของแพงนะครับแบบว่า จนจริงๆ)

น้องผมใช้ 650 W อยู่ ก็ดีนะครับ ไฟไม่ตก นิ่งดี
    HDDx2 RAID
    ROMx2

Comment

คุณภาพตามราคา

Comment

วันนี้ไปเจอ JIB powersupply

600 watt ขายตั้ง 2000

Comment

ถือว่าเป็นตัวจ่ายไฟที่ดีตัวนึงเลยล่ะครับ ในงบไม่ถึง 500 บาท และเขาว่ากันว่าดีจนไอซีทีนำไปใช้ในการผลิตคอมเอื้ออาทรครับ หลังจากที่เขาทดสอบหลายยี่ห้อด้วยกัน ปรากฏว่าคุณภาพลงตัวที่ดีเท็คครับ ของคุณภาพโอเคในราคาที่ถูกมากครับ

Comment

มันมี 2 รุ่นครับ 2พัดลม กับ พัดลม1 ตัว

Comment

แล้วที่ผมซื้อให้น้อง บอดีสี ตำเงา พัดลมไฟสีตัวเดียว 650W 900 นี้มันแพงเปล่าหว่า บอกหน่อยดิ

Comment

ใช้รุ่น 650 Watt อยู่ (แบบที่มีไฟ LED) ก็โอเคนะครับ ซื้อมา 800 บาท

มันจ่ายไฟไม่มากเท่าไหร่ครับ จ่าย 12 V ได้แค่ 16 A เอง แต่ถ้าไม่มีอุปกรณ์มากนัก ก็โอเคครับ นิ่งๆดี

เคยไฟตก กระชาก สปาร์กหลายครั้งแล้ว แต่ก็ไม่มีปัญหา ไม่พัง ฟิวส์ไม่ขาดครับ

Comment

เพื่อนใช้อยู่ครับ ก็อยู่ดีมาจนถึงทุกวันนี้นะ
                  ตัว 650 บาท ใช้มาเป็นปี คุ้มค่ามาก

Comment

ใช้ตัวเดียวกับทั่นวิกรเลย

650w 940 บาท

มี LED สวยแววดี

Comment

ขอบคุณทุกท่านคร้าบ

คุณภาพดีขนาดนี้ พรุ่งนี้ถอยโลด ครับ

Comment

เห็นที่ร้าน JIB 650 ราคา 8xx น่าจะได้ แต่เป็นของ JIB น่าใช้ใหมครับถ้าเทียบกับ D-tech

Comment

Working...
                        X