Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อของที่ไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อของที่ไหนดีครับ

ไม่ทราบว่า x2 3600+ ตัว 65 นาโน
    กับแอสร็อค alive-vsta พิมพ์นิยม ถอยได้แถวบ้างที่มีราคาย่อมเยาว์
    นานๆ จะซื้อคอมมาประกอบทีแล้วงงครับ
    รบกวนพลังพ่อแม่พี่น้อง AMD โด้ยคร้าบ
    เพื่อมันยุให้เราซื้อ c2d แต่เราไม่ยอมม

พันทิพโลด

Comment

1000ทิพ ไม่ก็ ZEER

Comment

พันทิปเลยครับ

Comment

เซียร์คับ ช่วงนี้มาเยอะคับ ชุดนี้

Comment

อยู่ใกล้ที่ไหนก็ไปที่นั่นครับ

Comment

บ้านอยู่แห่งหนตำบลใดถ้าอยู่ใกล้ กทม.ให้ไป1000ทิพย์ ถ้าไกลมากๆแบบเหนือ-ใต้-อิสาน ก็สั่งเอาตามเวปก็ได้ครับ เห็น thanni ก็มีของอยู่หรือไม่ก็ jib ,advice ก็ได้ครับตามสะดวก

Comment

ถ้าอยู่แถวรังสิตก็ที่ ZEER ครับร้าน Computer OK ชั้น 3 ครับ แต่โปรดระวังอย่าซื้อกับน้องคนปากแบะนะครับ เพราะคุณจะได้การบริการที่ดีเยี่ยมเช่น ถามคำตอบคำและไม่มีหางเสียง และถ้าคุณถามมากกว่า 1 คำถามคุณจะถูกมองหน้าแล้วถอนหายใจ 5555
                เตือนแล้วนะครับ

Comment

ที่Zeerก้อได้ครับ แต่WBC ที่นู่นไม่ค่อยเป็นมิตรเลยครับ Jib ก้อมีเจ้หน้าไม่รับลูกค้าอยู่ไม่รู้ออกไปยัง
                  ส่วนพันทิพร้านชั้น 3 ที่มีป้ายกิกกะไบร์ บริการดี(แต่คนที่ซื้อ)แต่พอของจะเครมรอก่อน รอก่อน ผมเดินเล่นได้เลยครับกว่าแกจะรับเศร้าๆ

Comment

Working...
                  X