Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณ Spin9 ครับมีเรื่องรบกวนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณ Spin9 ครับมีเรื่องรบกวนหน่อย

ตอนนี้ผมใช้ RDX200 อยู่ รู้สึกว่ามันดูไม่ค่อยเสถียรเท่าไหร่ครับ
    คือผมอยากจะได้ BIOS ของบอร์ดตัวนี้หน่อยอ่ะคับ ในเวบรู้สึกจะไม่ค่อยอัพเดตแล้วด้วยอ่ะ
    ผมอัพเป็นเวอร์ชันล่าสุดแล้วก็ยังเจอปัญหา cold boot อยู่เลยคับ
    ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไปช่วยส่ง BIOS ที่เคยใช้เทสมาให้หน่อยจะได้ไหมครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

amagin399@hotmail.com

ขอดันอีกจึ๊ก เผื่อผ่านมาเห็นคับ

Comment

ช่วยดันครับ เดี๋ยวนาปินคงโฉบมาตอบครับ

Comment

สวัสดีครับ
        เสียดายที่ไม่ได้เก็บไว้เช่นกันครับ
        ตอนนี้บอร์ดอยู่ในกรุครับ เดี๋ยวยังไงจะขุดออกมาส่งให้ละกันนะครับ

Comment

โอ...ว มาตามคำขอ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
            สวัสดีครับ
            เสียดายที่ไม่ได้เก็บไว้เช่นกันครับ
            ตอนนี้บอร์ดอยู่ในกรุครับ เดี๋ยวยังไงจะขุดออกมาส่งให้ละกันนะครับ
            ขอบคุณมากค้าบ....

ปล. แบบนี้ในกรุมีอะไรบ้างเนี่ย... เอามาแบ่งกันแรงได้ป่ะคับ

Comment

Working...
            X