Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E Clock ไปไกลมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E Clock ไปไกลมั้ย

M2N-E Clock ไปไกลมั้ย จาได้ไปหยิบหน้าร้านมาใช้ อิอิ บอกหน่อยน่า

เครื่องผมดันจาก1.9ไปตายแถวๆ2.6ครับ ขึ้นอยุ่กับ RAM และฮีทซิงค์ด้วย
    ของผมอุปกรณ์ธรรมดาแรมบ้านๆฮีทซิงค์แถมมากับ cpu ได้เท่านี้ก็บุญแล้ว

Comment

อืมๆตอนนี้ผมยังอยุ่แค่3.0GHz อยู่ครับรอโมไฟแรมอีกนิด

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ปั้มๆๆ

Comment

ถ้าไม่ดีคงไม่มีคนหาซื้อให้ขาดตลาดอย่างนี้หรอกครับ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
              ถ้าไม่ดีคงไม่มีคนหาซื้อให้ขาดตลาดอย่างนี้หรอกครับ
              อืมๆ น่าคิด

Comment

2.7 นี่เด็กๆเลย

Comment

2.96 G.....ไฟเดิม...ซิงค์เดิม...ใช้งานอยู่..น่าจะดีกว่า 3.0..G ..up..แต่ต้องเพิ่มไฟ..เปลี่ยนซิงค์..หรือเป่าคับ

Comment

แล้วระหว่าง M2N-E กับ M2N-E SLi อันไหนดีกว่ากันเอ๋ย

Comment

Working...
                    X