Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram ddr2 ถูกเป็นขี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram ddr2 ถูกเป็นขี้

ผมว่าจะรอสัก 1ปีค่อยเปลี่ยนคอม จนกว่าจะแรม ddr3 มันจะถูก + cpu peryn(เขียนผิดชัว) หรือก็k10 amd ตอนนี้ชักจะอดใจไม่ไหวแล้ว เพราะแรมเนี้ยแระ น่าสอยยยยสุดๆ ชักไม่แน่ใจว่าจะซื้อคอมตอนนี้ดี หรือรอต้นปีหน้า
    corsair 2x1 667 2540
    geil ultra 800 4450
    geil ultra plus 800 6900
    http://www.thanni.com/index.php?main...ort=20a&page=3

ของทุกอย่างก็ตกรุ่นทั้งนั้นละครับ

ถ้ารอไหวก็รอเลย

Comment

ไม่เจอในพันทิพเรย ผมหาได้แค่ 2900 เองอะT_T

Comment

มันก็ตกรุ่นอยู่ทักวันนะครับ รอไปถึงวันนั้น

ถ้าซื้อเด่วก็ตกรุ่นอยู่ดี

Comment

แรมขึ้น ลง ต่างกันมากๆ

เคยแพงสุด ๆ และตอนนี้ถูกสุดๆ เลย
          อยากได้เหมือนกัน ผมว่ามันไม่น่าถูกกว่านี้แล้วนา
          ว่าแต่ winxp ใส่แรมได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

Comment

แรมถูก ...แต่ขี้แพงครับ 5555

Comment

Originally posted by ARES View Post
              แรมถูก ...แต่ขี้แพงครับ 5555
              งั้นขอแลกแรมท่านกะขี้ผมเอาปะ ให้2กองใส่ถุงแยกน้ำให้ด้วยเลยเอ้า

ปล. จขกท ถ้ารอก็ไม่ได้เล่นซะทีอะคับ ซื้อก่อนเล่นก่อน เบื่อก็ขาย ซื้อใหม่

Comment

Originally posted by GyeonWoo View Post
                งั้นขอแลกแรมท่านกะขี้ผมเอาปะ ให้2กองใส่ถุงแยกน้ำให้ด้วยเลยเอ้า

ปล. จขกท ถ้ารอก็ไม่ได้เล่นซะทีอะคับ ซื้อก่อนเล่นก่อน เบื่อก็ขาย ซื้อใหม่
                จะดีเหรอครับ เกรงใจท่านจัง

ที่จริงผมอยากแลกแรมท่านมากกว่านะ 555

Comment

ไม่แพงครับ

เดี๋ยวเบ่งให้ก้อนนึง

Comment

Originally posted by Cherry Blossom View Post
                    ไม่แพงครับ

เดี๋ยวเบ่งให้ก้อนนึง

............................

Comment

Originally posted by execute View Post
                      ไม่เจอในพันทิพเรย ผมหาได้แค่ 2900 เองอะT_T
                      ร้านไหนหว่า
                      Last edited by cobra; 23 May 2007, 23:00:17. Reason: wrong

Comment

Originally posted by execute View Post
                        กำ ผมซื้อมา 3100

Comment

Originally posted by ARES View Post

............................
                          โดนเข้าไปหลายก้อนแระ

Comment

Windows XP ใส่ได้สูงสุด 4 GB ครับ
                            (ใช้ร่วมกับ PAE ด้วยนะ)

Comment

Working...
                            X