Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมชุดนี้ของผมถึงเวลาเปลี่ยนยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ไปก่อนล่ะ ดีแล้วฮะ
    ตอนนี้มันยุคเปลี่ยนสมัย(อีกแล้วแฮะ)
    รออีกไม่นานจะได้ของแรงหรือถูกกว่าตอนนี้มากเลย

Comment

เปลียน vga เพิ่ม ram-Hdd อยู่ได้แล้วครับ

Comment

เปลี่ยนเคสเล่นเป็นก่อน ซัก1 ปีค่อยซื้อ - -

Comment

ถ้าคุณคิดว่ามันไม่ไหวแล้ว ก็เปลี่ยน
          ถ้ายังทนใช้ได้ก็ใช้ต่อไป

Comment

มาเล่นที่นี่บ่อยๆครับเดี๋ยวอยากจะเปลี่ยนทุกเดือนไปเองครับ

Comment

ไม่ต้องเปลี่ยน หรอก ครับ เปลี่ยนการ์ด จอ + แรม พอ

อยากจะถามว่า P4 ที่ใช้อยู่คุนได้ใช้มันเต็ม ประสิทธิภาพหรือ ยัง

มันก็สามารถใช้งานได้เหมือนกัน เพียงแค่ไปติดกับคำว่า รุ่น ยี่ห้อ เท่านั้น

Comment

ของผมก็ P4 3.0E เหมือนกันคับ 2 ปีแล้วคงอีกสัก 1 ปีละคับค่อยเปลี่ยน

Comment

ครับขอบคุณทีตอบและให้ข้อคิดน๊ะครับ ผมคงจะเพิ่มแรมกับเปลี่ยนการ์ดจอ เดี้ยวเดือนหน้าคงจะมองๆๆหาการ์ดจอซักตัวมีแนะนำบ้างไหมครับเท่าที่ ผมชอบATI เท่าที่ผมเหงก้อมี พี่ปาร์ค กับของ sapphie มียี่ห้ออื่นอีกไหมครับ อีกอย่างว่าอาจ:smellie_piratจะเปลี่ยนซิ้งด้วย มองๆๆไว้ก้อ Scythe ANDY Samurai Master ตัวนี้ใช้ได้ไหมครับ

Comment

ATI ต้องพลังสีครับ(เพราะผมชอบ หุหุ)

Comment

ลักษณะการใช้งานคล้ายกับของผม แต่สเปคเครื่องดีกว่าของผมอีกนะครับ ใช้ไปก่อนเถอะครับ ถ้ามันอืดจนสังเกตุได้ก็ค่อยเปลี่ยน ไม่สายครับ

Comment

2.4C ของผมอายุ4ปีกว่าแล้ว...ยังใช้ได้ดีอยู่เลยคับ ของทุกชิ้นหมดประกันยกเว้นแรม อิอิ

Comment

ยังใช้ได้ดีอยู่เลยครับ อัพอิกนิดหน่อยก้อแรงแล้ว

Comment

754 ผมเล่นเกมส์ไม่ได้ยังไม่เปลี่ยนเลยครับ รอดูตลาด และเทคโนโลยี ไปอีกสักพัก

Comment

มันจะเอามาโชว์มากกว่ามั้ง

Comment

...

Originally posted by issasanook View Post
                                ไม่ต้องเปลี่ยน หรอก ครับ เปลี่ยนการ์ด จอ + แรม พอ

อยากจะถามว่า P4 ที่ใช้อยู่คุนได้ใช้มันเต็ม ประสิทธิภาพหรือ ยัง

มันก็สามารถใช้งานได้เหมือนกัน เพียงแค่ไปติดกับคำว่า รุ่น ยี่ห้อ เท่านั้น
                                ใช้ครับ
                                cpu p4 2.4a
                                ram 1G/400
                                hdd 160/7200 sata
                                vga n6200/256mb

ลง vista ได้ด้วย เล่นเกมส์ก็โอเค

Comment

Working...
                                X