Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่อง E6600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่อง E6600

อยากทราบว่า E6600 วีคใหม่ๆตอนนี้ OC เป็นยังไงบ้างครับ

อย่างต่ำๆ มี 3.2 G ขึ้นหรือเปล่าครับ วานผู้ที่รู้กรุณาช่วยมาตอบให้หน่อยครับ

กำลังจะซื้ออยู่ครับ จะได้ไม่ต้องไปหา วีคเทพอย่างที่เขาว่ากัน อยู่ต่่างจังหวัด

ขอบคุณครับผม

ของผม วีค 32 ครับ ดูเอาเองนะ

Comment

E6600 ไม่มีข้อด้อยเลย..

Comment

ดีครับ แรงๆ แพงๆ ไม่ต้อง o/c ก็แรงแล้ว
        ช่วงนี้ค่าไฟเยอะ โดนตรวจสอบ งด o/c ชั่วคร่าว
        *ใช้อยู่ นะ E6600 @ 2.4*

Comment

E6600 ตัวนี้ผมอยากได้มาตั้งแต่ 3 เดือนที่แล้วฮะ(แต่ตอนนี้กะว่าจะรออีกสักปีให้ราคาร่วงกราว)

Comment

3.2 น่าจะเกินนะครับ

ถ้าได้บอร์ดกับแรมที่โอเคหน่อย

Comment

ตัวคูณ 9 อ่ะนะครับ ถ้าขอแค่ 3.2GHz ล่ะก็บอร์ดธรรมดาก็ไปไหวฮะ
              แต่ช่วงนี้ DFI Dark ฮอตมากมายครับ ถ้ายังไม่มีบอร์ดก็ลองดูนะฮะ(แต่ผมไม่เคยใช้นะ หุหุ)

Comment

ลองกะ DFI ดิคับแล้วจารู้

Comment

Working...
                X