Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี WindowsXP แรง ๆ แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี WindowsXP แรง ๆ แนะนำหน่อยครับ

ใครมี WindowsXP แรง ๆ แนะนำหน่อยครับ ผมหาโหลดมาใช้ 6-7 ตัวแล้วไม่ถูกใจสักตัว บางตัว บู๊ตเข้า วินโดว ช้า แต่ ปิด เร็ว บางตัว เข้า ช้า ปิดช้า อยาได้ตัวที่แรง ๆ สเถียน ลงครับเดียวใช้ได้ยาว ๆ เลย ครับ ทุกว่า นี้ ใช้ 2-3 อาทิตย์ต้องหาวินโดว ตัวใหม่มาลง

ใครมี วิน ตัวไหนใช้อยู่แล้ว แรง ๆ แนะนำหน่อย หรือขอ ลิงค์ หน่อย

แผ่นแท้ไงครับ เสถียรสุดๆแล้วครับ ไม่ก็ไปหาโหลด WindowsXP Student Edition มาใช้ดูครับ

Comment

Window Xp 2002 Sp2 เพรียวๆไปเลยครับ เสถียรที่สุดแล้วครับนับจากที่ผมใช้มา แต้ไม่ใช่ว่าจะดีที่สุดนะ ส่วนเวอชั่นอื่นมันได้อย่างเสียอย่าง และอีกอย่างคือดูที่ Spec คอมด้วยนะครับว่าเป็นยังไงถ้าแรงก็ใช้เวอชั่นใหม่ๆได้ไม่มีปัญาหา แต่ถ้าเก่าละก็มันอาจจะอืดได้นะครับ

Comment

Originally posted by Yoshimitsu View Post
        แผ่นแท้ไงครับ เสถียรสุดๆแล้วครับ ไม่ก็ไปหาโหลด WindowsXP Student Edition มาใช้ดูครับ
        ตามนี้

Comment

WindowsXP Student Edition

ของเขาดีจริงๆ

Comment

Student Edition นี่คือไม่มีโปรแกรมไรเลยใช่ไหม

Comment

WindowsXP Student Edition คือไรอะ

Comment

ลองไปหาXP Gamer Editionดูครับ แรงจริง

Comment

ครั้งแรกก็คิดว่า Gamer Edition เพราะเห็นโปรแกรมที่มีมาด้วยใหม่กว่าตัวอื่น แต่ก็ยังสุ้ SP3 2006 V.3 ของ egyptian hak ไม่ได้
                  SP3 2006 V.3 จะเปิดปิดเร็วกว่าและที่สำคัญคือเสถียรกว่า

Comment

Originally posted by 191 View Post
                    ครั้งแรกก็คิดว่า Gamer Edition เพราะเห็นโปรแกรมที่มีมาด้วยใหม่กว่าตัวอื่น แต่ก็ยังสุ้ SP3 2006 V.3 ของ egyptian hak ไม่ได้
                    SP3 2006 V.3 จะเปิดปิดเร็วกว่าและที่สำคัญคือเสถียรกว่า

ออกนานยังคับวินโดวนี้ เพิ่งเคยเห็นอ่ะ อยากลองใช้ดู หาโหลดได้จากที่ไหนคับ ^^

Comment

ลง sp1 แล้วค่อย อัพ เป็น sp2 แจ่มมาก

Comment

Originally posted by sornning View Post
                        ลง sp1 แล้วค่อย อัพ เป็น sp2 แจ่มมาก
                        WindowsXP Student Edition

Comment

ใช้แผ่นซื้อทั่วไป ไม่มีปัญหา สงสัยจะโชคดี

Comment

ของผมใช้ Win Xp Sp2 This release includes all hotfixes and security updates until April 2007.It Also includes Windows Media Player 11 And Internet Explorer 7.0 Final.Latest WGA Crack Is In ETHO Folder.
                            อันนี้อะเป็น Windows ปล่าวๆเลยไม่มีตกแต่งอะไรทั้งสิ้น โหลดมาเป็น iso ก็เร็วและเสถียรดีนะ

Comment

WindowsXP Student Edition เข้า ไปในเว็ปของ ไมโครซอฟยังไม่มีเลยอะ -0-

หาที่ไหนนี่ อยากได้เหมือนกาน

Comment

Working...
                              X