Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ใช้ Andy อุณหภูมิ ตอนนี้ เท่าไหร่มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่ใช้ Andy อุณหภูมิ ตอนนี้ เท่าไหร่มั้งครับ

ของผม X2 3600+ 65NM ใช้ที่ 2.8 ไฟ 1.25 ตอนนี้ 40-42 องศาได้ครับ ถ้าซิ้งค์เดิมนี่ พุ่งไป 48-50 นู้นเลย เด๋วจะรอดูว่าพอ MX-1 เซ็ทตัว หลังจากฟิวชั่นกับ Andy แล้วเป็นยังไงมั่ง ท่านอื่นๆ ตอนนี้ ร้อนเท่าไหร่กันมั่งครับ ผมรู้สึกว่าตอนนี้ มันร้อนกว่า อาทิตย์-2อาทิตย์ที่แล้ว เยอะเลย - - เมื่อก่อนซิ้งค์เดิมๆนี่ก็ 40-42 มาวันก่อนสอยแอนดี้ล่อไปซะ 48-50 จาบ้าตาย ร้อนมาก นอนชั้น 2ไม่ได้เลยถ้าไม่เปิดแอร์ ยังกะห้องอบ
    Last edited by KNVB; 24 May 2007, 18:52:49.

วันนี้อากาศร้อนครับ

E6300@ 500*6 1.25 volts ปกติอยู่ที่ 39 ญอุณหภูมห้อง 28

แต่วันนี้ อุญหภูมห้อง 34 CPU ไปอยู่ที่ 48

Comment

ผมว่า อาทิตย์นี้มันร้อนมากๆเลย -*- พอตกเย็นลดมาทันที 4-5 องศา

Comment

E4300 2.7 led 1700
        อากาศเย็นๆๆหน่อยเครื่องนิงๆๆๆ 27 เลย
        Last edited by kidnapped1; 24 May 2007, 19:16:34.

Comment

เหอะๆ AMD 3800X2 ไฟ 1.4 ก็ 44-55 ครับ ร้อนไหม่ละ นี่ idle นะ

Comment

ผมอย่างที่บอกๆไป X2 3600+ @ 2.8 ไฟ 1.25 Idle วันนี้ 40-42 ฟูลโหลด 50-52 ส่วนตอนนี้ 38-40 แล้วครับ ฟูลโหลดส่วนมากจะไม่เกิน 50 เด๋วรอสักเที่ยงคืนน่าลดเยอะกว่านี้ ตอนนี้ ยังรู้สึกระอุๆ อยู่เลย -*-

Comment

Andy mx-1

อากาศที่บ้านมัน ร้อนมาก สลด

Comment

^
                ร้อนแรง จริงๆ

Comment

ถ่ายสดๆ -*- ตอนแรกนึกว่าผมผิดปกติคนเดียว

Comment

ของผม Andy กับ TT Smart Fan ได้เท่านี้ครับ

Comment

แสดงว่าอากาศช่วงนี้ร้อนผิดปกติสินะ -*-

Comment

พัดลมเดิม ซิงค์เดิม ยังไม่ได้ใส่แอนดี้ เย็นจนพัดลมไม่หมุน ถ้าใส่แอนดี้นี่จะขนาดไหนเนี่ย

ปล.มีการจัดฉากเล็กน้อย
                        * แค่จ่อไว้ที่แอร์เท่านั้นเองครับ เปิดฝาข้างดักลมเข้าเคส เปิดเครื่อง แค็ปภาพ
                        แล้วก็จับยัดคืนในที่ที่มันควรจะอยู่ แล้วอุณหภูมิก็30กว่าๆดังเดิม ^ ^
                        Last edited by oadoad; 25 May 2007, 01:19:01.

Comment

ท่าทางใช้ทุนเยอะนะครับ Rep ข้างบน ^^

Comment

- - ผมก็ว่างัน กลัวเปียก

Comment

นั้นนี้ แบบ เปิดฝาข้าง

Comment

Working...
                              X