Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนจะไปสิงคโปร์มีไรน่าซื้อมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนจะไปสิงคโปร์มีไรน่าซื้อมั้งครับ

เกี่ยวกับคอมอ่ะ พวก cpu น่าสนมั้ย หรือไรก็ได้

ราคาที่ซิมลิม ไม่มีอะไรถูกกว่าเมืองไทยเลยครับ ส่วนใหญ่ราคาจะพอๆกัน กลับมาซื้อบ้านเราดีกว่า มีประกันด้วย

Comment

ถูกกว่าเยอะมากครับ

ของหิ้ว ไม่มีประกันก็เสี่ยงหน่อย

Comment

ผมเพิ่งไปมาประมาณ3อาทิตย์ที่แล้วอะครับ ไม่รู้แหล่งว่าที่ไหนถูกก็เลยดูตามห้างทั่วๆไป ราคาเท่าๆไทยครับ ก่อนไปก็มีคนบอกว่ามีบางอย่างถูกกว่าเยอะ แต่ผมไม่รู้ว่าตรงไหนของสิงคโปร์ที่มันถูก เลยไม่ได้ซื้ออะไรเกี่ยวกับคอมมาเลย มาเลเซียก็ถูกนะ ทั้งแผ่นเกมส์,อุปกรณ์ แถบ บูกิต บินตัน พวกห้างlot10แล้วก็ชื่อห้างอะไรplazaเนี๊ยแหละ เหมือนพันธ์ทิพย์เลย แถบๆนั้น ใครไปก็ลองดูครับ
        Last edited by Dosantos; 24 May 2007, 23:24:02.

Comment

หุหุ คงได้ใช้บริการใครซักคนแน่ๆ ของบางอย่างมันก็หาซื้อไม่ได้ในไทย

ลองดูซาวด์การ์ดซิครับ ราคาถูกกว่าในไทยไม๊

ตัว Elite Pro น่ะ

ปั๊มเงินๆๆๆๆ
          Last edited by ARES; 24 May 2007, 23:25:57.

Comment

เทมาเส็กน่าซื้อคับ

Comment

เคยไปซิมลิ้มมาเหมือนกัน ดูไปๆราคาก็ไม่ได้ถูกกว่าไทยเท่าไหร่เลยครับ พอๆกัน ลองดูของแปลกๆที่ไม่มีขายในบ้านเราดูครับแต่ราคาก็ไม่ได้ถูกนะครับ แต่ห้างเค้าจัดร้านสะอาดดูดีจนไม่กล้าเข้าเลย ตอนนั้นไปซื้อของเกี่ยวกับมือถืออ่ะถูกดี ผมไปเดินๆดูแถวหน้า โรงแรม Orchard street ชั้นใต้นดินก็มีขายเยอะ

ปล. จำได้ว่าใกล้ๆ 7-11 มีร้าน Sexshop ด้วย ไปเดินมาเหมือนกัน สาวๆที่นั่นเข้าไปเลือกของเพียบเลย -*-

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post

Comment

เห็นเค้าว่า ราคา Elite Pro เมื่อไทย ซื้อที่ สิงคโปร ได้ 2 ตัวเลย เหอๆ

แต่ไม่มีประกัน 55

Comment

พวก Mac ไง ถูกกว่า
                    เห็นว่า แถว นี้ มาจาก สิงคโปรหมด

Comment

Originally posted by Apest View Post
                      เห็นเค้าว่า ราคา Elite Pro เมื่อไทย ซื้อที่ สิงคโปร ได้ 2 ตัวเลย เหอๆ

แต่ไม่มีประกัน 55
                      ราคามันคุ้มกันการบินไปเครมนะครับ

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
                        เคยไปซิมลิ้มมาเหมือนกัน ดูไปๆราคาก็ไม่ได้ถูกกว่าไทยเท่าไหร่เลยครับ พอๆกัน ลองดูของแปลกๆที่ไม่มีขายในบ้านเราดูครับแต่ราคาก็ไม่ได้ถูกนะครับ แต่ห้างเค้าจัดร้านสะอาดดูดีจนไม่กล้าเข้าเลย ตอนนั้นไปซื้อของเกี่ยวกับมือถืออ่ะถูกดี ผมไปเดินๆดูแถวหน้า โรงแรม Orchard street ชั้นใต้นดินก็มีขายเยอะ

ปล. จำได้ว่าใกล้ๆ 7-11 มีร้าน Sexshop ด้วย ไปเดินมาเหมือนกัน สาวๆที่นั่นเข้าไปเลือกของเพียบเลย -*-
                        เหอะๆๆ ร้านนั้นที่ถนนOrchard ผมก็เคยไป(แค่ลงไปดูเท่านั้นนะ ไม่ได้ซื้อ)อิอิ

Comment

เผลอ ๆ แพงกว่าอีกครับ

Comment

แป๋ว เห็น CPU เคยมีทำมาจาก สิงคโปร์ เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วเหรอครับ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                              อยากซื้อเหมือนกัน แต่ตอนนี้ขาดทุนไปเยอะเลย 555 โสน้าหน้า

Comment

Working...
                              X