Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช่เน็ตบัดดี้ ช่วงนี้ หลุดบ่อยบ้างไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช่เน็ตบัดดี้ ช่วงนี้ หลุดบ่อยบ้างไม่ครับ

สอบถามหน่อย ครับ หรือว่าผมเป็นคนเดียวจะได้เดาอาการ ถูก -*-
    Mหลุดเน็ตไม่เดินทั้งๆๆที่ไฟ ติดครบ เป็นเพราะ ราวเตอร์ร้อนไปรึป้าวหรือ เป็นที่คอมอ่าครับ

ราวเตอร์ ผลิตมาเพื่อ เปิดใช้ 7/24 อยุ่แล้วนะครับ แต่ผมก็ไม่ทราบน้ะ ของ TOT ก็เคยเป้น55+++

Comment

ใครเป็นบ้างไม่อ่า ช่วงนี้เป็นบ่อย อ่า

Comment

ผมก็เป็นครับ แต่ปกติมันก็หลุดง่ะ แค่ช่วงนี้หลุดบ่อยขึ้นเอง เหอๆ โทรไปหามันมันก็บอกว่าคุณไม่ได้ใช้โมเด็มของที่เราให้ไปค่ะ เฮ้ออ เซ็ง

Comment

เรื่องธรรมดาอ่ะ

Comment

ก็มีบ้างช่วงนี้ผมก็เป็น

Comment

Working...
            X