Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการจำกัด Bandwidth หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการจำกัด Bandwidth หน่อยครับ

คือตอนนี้ วางโคโลเตรียมแบ่งเพื่อนๆใช้แล้วครับ
    แต่ทีนี้ติดว่า กลัวเพื่อนจะกัดกันเรื่องแย่ง BW น่ะครับ

เลยมาสอบถาม software ในการจำกัด BW

แล้วถ้าให้จำกัด BW ใน utorrent โดยตรงนี่ จะทำยังไง
    ไม่ให้เพื่อนแต่ละคนเข้ามาแก้ค่า Bandwidth ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

ไม่มีใครตอบเลย

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ เก็บความรู้ไว้ตั้ง colo มั่ง ^^ ว่าแต่ผมขอเช่า Colo คุณได้ป่ะ อิอิ ขอ b/w แค่ 4 mbอิอิ แล้วก็พื้นที่นี่ให้ผมเอา hdd ผมไปใส่เองได้ไหมอ่ะ (ยังไม่ได้บอกเลยว่าให้ป่าว แต่ขอไว้ก่อน หึๆ)

Comment

Working...
      X