Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี Set up การ overclock X2 3800+ กับ AsrockAlive NF6G VSTA ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี Set up การ overclock X2 3800+ กับ AsrockAlive NF6G VSTA ด้วยครับ

รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยแนะนำการ SET UP BIOS ในการ overclock AMD X2 3800+ กับ Asrock Alive NF6G VSTA โดยใช้ VGA Onboard อย่างละเอียดด้วยครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง ครับ
    ขอถามอีกข้อครับ HT Link ไป Set กันตรงไหนใน BIOS ครับ

เข้าไปปรับ ที่ไบออส ปรับทีละสามก่อน ลดแรมลง เช่นแรม 667 ปรับ 533 ลองปรับดูก่อนเล่น จนได้ค่าที่นิ่งที่สุดนะ ขอให้สนุกนะ

Comment

Working...
    X