Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊คAlienware สั่งซื้อได้จากไหนอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊คAlienware สั่งซื้อได้จากไหนอะคับ

โน๊ตบุ๊คAlienware สั่งซื้อได้จากไหนอะคับ

เวปต่างประเทศเลยครับสั่งให้ส่งมา ที่ไม่มีใครนำเข้าเพราะมันแพงมากครับ

Comment

Notebook Alienware จอ 17" หนักราวๆ 4กก แบกกันตายพอดีเหอๆ

Comment

เห็นราคาไม่แพงก็มีนะครับ ประมาณ พันดอลล่า

Comment

ไม่เล่นยี่ห้ออื่นละครับ ดีๆ มีเยอะ

Comment

เห็น C2D ของ alienware 999 ดอลล่าร์เอง แต่พอไปกดที่สั่ง มันบอกไม่ส่งประเทศไทย (คือมันไม่มีชื่อประเทศไทยให้เลือก)

Comment

Alienware Gaming notebook จากนอกโลกครับ

ติดต่อได้ที่ https://www.facebook.com/AlienwareRe...hailand?ref=hl

Comment

เวลาพังส่งซ่อมที่ไหนหว่า

Comment

Working...
                X