Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครใช้แรม Corsair Notebook บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครใช้แรม Corsair Notebook บ้างครับ

ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครใช้แรม Corsair Notebook บ้างครับ อยากรู้ว่าดีไหม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ พอดีอยาก up แต่ตังไม่ค่อยมีครับอยากหาข้อมูลครับ ใจจริงชอบ Coasair ผมใช้ Compaq V3111AU อยู่ครับ แรมเดิม 512MB 667 ของ Samsung ถ้าเพิ่ม ยี่ห้ออื่นจะมีปัญหาไหมครับ
    Last edited by anan_ch; 25 May 2007, 11:33:20.

มาช่วยดันจ้า ม่ายมีใครใช้เลยยย

Comment

สงสัยไม่มีใครใช้เลยมั้ง...ต้องลองไปที่ board Notebook แล้วล่ะ ฮือ..ฮือ..

Comment

หายากงับ ผมยังไม่เคยเห็นใครใช้เลย

Comment

ผมไปเจอราคาแล้วครับ...เห็นแล้วตลึงครับ เลยครับ
          http://www.comseven.com/price/product.php?cat=6

Comment

ไม่เคยเจอคนบอกว่าใช้เหมือนกันอ่ะ

Comment

Originally posted by anan_ch View Post
              ผมไปเจอราคาแล้วครับ...เห็นแล้วตลึงครับ เลยครับ
              http://www.comseven.com/price/product.php?cat=6
              ตะลึง นี่หมายถึง มันแพงใช่ไหมคับ

Comment

แพงมากกกค่ะ

Comment

Originally posted by molly View Post
                  ตะลึง นี่หมายถึง มันแพงใช่ไหมคับ
                  ถูกต้องแล้วครับ แพงครับ ตอนแรกอยากใช้ครับ แต่ตอนนี้ไปหา Samsung PC5300 ต่อดีกว่าครับ

Comment

ดู kingston ก้อได้คับ

1GB/667 1400 เองคับ

Comment

ผมขายต่อเอามั้ยฮะ ^^
                      แต่ของผมkingston

Comment

Originally posted by molly View Post
                        ดู kingston ก้อได้คับ

1GB/667 1400 เองคับ
                        ขอบคุณครับ แล้วใส่คู่กับตัวเดิม 512 Samsung ได้ไม่มีปํญหาใช่ไหมครับ หรือถ้าจะซื้อเอาเครื่องไปลองดูเลย ถ้ามีปํญหามันจะดูรู้เลยใช่ไหมครับ ไม่ใช่ใส่มาแล้วใช้ไปซักพักถึงจะเกิดปัญหาขึ้นครับ

Comment

1GB/667 ของ hwh 1200 ครับ ประกันLT

Comment

อด ทน ไว้ ครับ

Comment

Working...
                            X