Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ดทีคับ

บอร์ดเก่ามันเสียอะคับ อยากได้บอร์ดของ asrock ราคาไม่เกิน 1800 อ่ะคับ

CPU : Socket 478 ( ของผมเป็น intel เซเลล่อน 2.0 GHz ) 533/400 MHz FSB
    RAM : DDR 400
    VGA : AGP 8X
    HDD : ATA , IDE

หากไม่ละเอียดหรือผิดพลาดยังไงต้องขออภัยด้วยนะคับ

ขอบคุณมากคับ

asrock P4i65G ตัวนี้เลยคับใช้อยู่ ราคา ประมาณ 1600 คับ

Comment

แล้วถ้า CPU ของผมไม่ใช่ เซเลล่อนดี จะใส่รุ่นที่คุณ inwdookinw บอกได้หรือปล่าวคับ

ขอบคุณคับ

Comment

ดันๆ

Comment

ASRock ALiveNF6G-VSTA 2,100

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
            ASRock ALiveNF6G-VSTA 2,100
            ของจขกท.เปนIntelนะท่าน

Comment

แล้วถ้า CPU ของผม FSB 533/400 MHz จะใส่กับ FSB 800/533 MHz ได้หรือป่าวคับ

ขอบคุณคับ

Comment

ผมเห็น เวปมือ2 มี ASUS P4P800-SE ขายครับ

Comment

Working...
                X