Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา Ram DDR2 533 /512 ของ Kington ถูกจริงๆ ว่าไหม รึว่าปลอมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา Ram DDR2 533 /512 ของ Kington ถูกจริงๆ ว่าไหม รึว่าปลอมไหมครับ

จากที่ผมศึกษาราคาใน Pricelist ราคาของแรม จาก http://www.ploenchitcomtech.com/pricelist.php

ใครพอช่วยทีครับ กลัวโดนต้ม ไม่คอยทราบราคาแรมรุ่นนี้

เท่าที่ผมรู้ ถ้าจะซื้อตัวที่คุ้มคือ 667 ครับ

Comment

อยากใส่ 667 แต่บอร์ดรองรับได้ 400/533 เองครับ ก็เลยไม่ไหว ต้องเปลียนบอร์ดใหม่เลย หรือต้องลองก่อน

Comment

ทำงานได่ครับ

Comment

533 ดีกว่า แต่อยากอัพเกรด 667
          Last edited by ASBK; 26 May 2007, 12:36:46.

Comment

บอร์ดผมรุ่นปีที่แล้ว ตอนนี้ใช้ DDR2 533 PC4300 512*1 (A-Data) อยากเพิ่มอีกตัวเพื่อทำ Dual แต่อยากลองของ Kington ครับ แต่ถ้าใส่ 667 ได้ก็โอเคครับ เพราะผมว่ามันจะดีกว่า

บอร์ด MSI msi intel915gm6/p /gv serie 775 HT

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ทำงานได่ครับ

ได้จริงเหรอครับ มีผลเสียอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับที่ตอบ

Comment

ทำไมมันถูอย่างงี้ครับเนี่ย

Comment

Working...
                X