Announcement

Collapse
No announcement yet.

ddr2 บอร์ดรองรับ533 เอา667มาใส่ จะได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ddr2 บอร์ดรองรับ533 เอา667มาใส่ จะได้ไหมครับ

บอร์ดรองรับ533 เอา667มาใส่ได้ไหมครับ เดี้ยวนี้เห็นราคาเท่ากัน มันจะปรับความเร็วให้เหลือ553ให้หรือเปร่าครับ หรือใส่ด้วยกันไม่ได้

แล้วถ้าได้จะทำdualได้ไหมครับ ยี่ห้อเดียวกัน ชิปเดียวกัน

ไม่ทราบว่าเมนบอร์ดที่ใช้รุ่นอะไรครับ

Comment

ใส่ด้วยกันได้ครับ

วิ่งแค่ 533

Comment

เสียดายจัง ผมซื้อ533มาแล้ว เพิ่มเงินอีกแค่10บาทเอง ได้667เลย
        น่าจะมาโพสถามก่อน

Comment

มันไม่ได้วิ่ง667น๊ะครับ ก็ได้แค่533ล่ะครับที่ใช้อยู่ตรงสแปคแล้วครับ

Comment

Working...
          X